Unafurahia mahusiano yako?

Hongera sana kaka
 
Nimependa unavyomwelezea alivyo wa pekee, but hukatai ukweli kuwa una vimeo unajua unazingua lakini unajirekebisha na unawajibika kufanya awe na furaha!
SAFI SANA!
HATULAZIMIKI KUWA WAKAMILIFU, (KWANZA HAYUPO MWANADAMU MKAMILIFU) ILI KUWA NA FURAHA KWENYE MAHUSIANO YETU!
 
To me, she is everything....
When I wanted to marry her in 2014 her family was against it. Hawakunitaka because I am black and they are arabs, i was a bank officer by then and i wasnf earning a lot but she stood firm and made it happen. Alikuwa tayari kugombana na yoyote ambae alikuwa akimwambia Relief hafai.

Her sister from UK once asked her, kwani huyo Relief ndio mwanamme peke yake??? Akamjibu katika dunia hii, yeah ndio mwanamme peke yake.

Ndoa ilikuwa na sasa mimi ndio mtoto bora kwa mama mkwe kuliko hata watoto wake. Hahaahhaa

Now she is not only my wife, but she is the mother of my kid (Abouy). Nilivyochanganyikiwa sasa, nimemjengea nyumba nzima na wanaonijua humu wanajua what I am talking about. Sio kujisifia but kuwapa hamasa vijana kwamba wanawake Bora bado wapi poleeeee.

By the way, mpaka nkampa zawadi ya nyumba ujue nilikuta kitu sealed kama alivyoahidi kitambo kile nimemtokea. Dont be surprised, she is only 29 years old.
 
Kwaiyo ndo unatuvutia manunganyembe tuje pm au sikuelew ujue[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…