Unafiki at work; Kutoka Facebook


Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Unafki mwingine bwana...
Limtu tuko nalo hapa hapa mtaani
kwetu. Kipindi kile kafa Mzee
Mwakilembe ilikuwa kimya kimya,
lahaula fil-aiti, tukakutana kwenye
kuaga maiti, kipindi fulani akatutoka kijana mwenzetu Tito, nikamgumia msibani wakati nampa sinia la ubwabwa (nilikuwa mwandazi), haya kipindi kile akafariki jirani yangu Sophia... namtext ananiambia atachelewa kuzika anaenda Magomeni kuna kibeseni shoga yao amejifungua.
Picha halijaisha hapo, akafariki alwatan Mzee Shaaban Irembe, kimya kimya tulionana kwenye kisomo msikiti mkubwa... Alivyodondoka Tina si nikajua atanipa taarifa kwa kuwa wamesoma wote, ebwana tulionana Mwembejini tukigombania usafiri wa
kurudi.
Leo kafa Sharo Milionea (hata sijui kama walishaonana na huyu kiumbe) usiku nimelala ananipigia simu, sauti anaisikia kabisa ya usingizi, afu aniuliza "Eti Sharo amefariki kweli?", jamani usiku
huu mie tajuaje? Halafu misiba yote
Mikocheni hukuguswa mpaka hii ya mastaa?
Kipindi kile cha Marehemu Kanumba ulifanya hivi hivi, nikakukaushia... Ona sasa umeniharibia usingizi wangu, na
utaulipa nakuambia!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,636
Likes
1,114
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,636 1,114 280
Mphamvu rafiki, umeenda kufanya nini huko fb? Kule kuna utoto mpaka utavimbiwa bhana! Stay here @ JF meen!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Mphamvu rafiki, umeenda kufanya nini huko fb? Kule kuna utoto mpaka utavimbiwa bhana! Stay here @ JF meen!
Facebook kuna raha yake, only if ukitumia wisely.
Unaonaga zile updates zangu kule Jukwaa la Michezo, huezi amini kuwa over 70 percent huwa zinaoriginate facebook...
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,649
Likes
15,499
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,649 15,499 280
Mphamvu rafiki, umeenda kufanya nini huko fb? Kule kuna utoto mpaka utavimbiwa bhana! Stay here @ JF meen!
....hahahahahahahahaha...aisee..nilikua cjui...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,636
Likes
1,114
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,636 1,114 280
Facebook kuna raha yake, only if ukitumia wisely.
Unaonaga zile updates zangu kule Jukwaa la Michezo, huezi amini kuwa over 70 percent huwa zinaoriginate facebook...
Kama una maslahi binafsi fb siingilii Mphamvu.
 
Last edited by a moderator:
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Kama una maslahi binafsi fb siingilii Mphamvu.
Yeah!
Imagine friends wangu ni wewe na mtu chake, huo utoto unatoka wapi tena? Ukiwa na friends wa ajabu, utakutana na post fil ajaib!
Tuache hayo, ujumbe wa leo umeuonaje?
 
Last edited by a moderator:
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,649
Likes
15,499
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,649 15,499 280
Yeah!
Imagine friends wangu ni wewe na mtu chake, huo utoto unatoka wapi tena? Ukiwa na friends wa ajabu, utakutana na post fil ajaib!
Tuache hayo, ujumbe wa leo umeuonaje?
...yaani Bongeeeeee la Jibuuuuuuuuuuuuu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
kijana ndivyo ilivyo hata kule mbagala ndoa kibao zilivunjika siku ya kanumba alipokufa kila mtu anamjua..

usiogope mkuu ndio maana NN akasaini Miafrika Ndivyo Tulivyo..

am out!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,945
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,945 913 280
Unafki mwingine bwana...
Limtu tuko nalo hapa hapa mtaani
kwetu. Kipindi kile kafa Mzee
Mwakilembe ilikuwa kimya kimya,
lahaula fil-aiti, tukakutana kwenye
kuaga maiti, kipindi fulani akatutoka kijana mwenzetu Tito, nikamgumia msibani wakati nampa sinia la ubwabwa (nilikuwa mwandazi), haya kipindi kile akafariki jirani yangu Sophia... namtext ananiambia atachelewa kuzika anaenda Magomeni kuna kibeseni shoga yao amejifungua.
Picha halijaisha hapo, akafariki alwatan Mzee Shaaban Irembe, kimya kimya tulionana kwenye kisomo msikiti mkubwa... Alivyodondoka Tina si nikajua atanipa taarifa kwa kuwa wamesoma wote, ebwana tulionana Mwembejini tukigombania usafiri wa
kurudi.
Leo kafa Sharo Milionea (hata sijui kama walishaonana na huyu kiumbe) usiku nimelala ananipigia simu, sauti anaisikia kabisa ya usingizi, afu aniuliza "Eti Sharo amefariki kweli?", jamani usiku
huu mie tajuaje? Halafu misiba yote
Mikocheni hukuguswa mpaka hii ya mastaa?
Kipindi kile cha Marehemu Kanumba ulifanya hivi hivi, nikakukaushia... Ona sasa umeniharibia usingizi wangu, na
utaulipa nakuambia!

Halafu ukimuuliza huyo sharo jina lake kamili ni nani?
Hamjuo.
Ukimuuliza je huyo sharo ashawahi kukununulia hata Vita Malt?
Atabaki anapepesa macho tu...
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Labda kwakuwa Sharo ni star!!

Anyways . . . . .kila mtu anaguswa kwa namna yake!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
kijana ndivyo ilivyo hata kule mbagala ndoa kibao zilivunjika siku ya kanumba alipokufa kila mtu anamjua..

usiogope mkuu ndio maana NN akasaini Miafrika Ndivyo Tulivyo..

am out!
Maisha ya kuigiza ndo hulka yetu...
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,009
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,009 280
Halafu ukimuuliza huyo sharo jina lake kamili ni nani?
Hamjuo.
Ukimuuliza je huyo sharo ashawahi kukununulia hata Vita Malt?
Atabaki anapepesa macho tu...
Si ndo pale sasa!
Afu utakuta huku uswahilini kwetu ndo wako wa kumwaga, siku ya mazishi ya Kanumba walikusanyana mpaka Kinondoni, na wengine nasikia wakaua watoto migongoni.
Kama wana uchungu wapande Raha Leo waende Muheza...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
siku aliyokufa Kambarage, kuna watu nao walikufa sababu ikiwa ni mshtuko...
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,285