Umuhimu wa shombo la Papuchi

  • Thread starter msolopaganzi1954
  • Start date

Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,601
Likes
1,655
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,601 1,655 280
....Wakubwa, Kwa kawaida Papuchi uwa Na Harufu yake maalumu Kama mwanamke ana matatizo yoyote....
Sasa Wanawake wengi wanatumia viungo vingi Sana Nowadays na mwisho wa Siku wanakata hii SHOMBO ambao wanaume wengi Tunalipenda, Hasa Sisi Mabingwa wa CHUMVINI na mabingwa wa KUTELEZA. (MABAHARIA)
#Ukikutana na mwanamke ambaye anashombo Tumia Pipi Kifua, Izamishe kule Kurasini, baada Ya Nusu saa Ndo Uanze Kuzama Chumvini Kama kawa, ile Pipi Kifua inasaidia Kubadilisha SHOMBO kuwa Kama Tangawizi.

#Shombo LA kike ni Zuri ukilijulia, Usilichukie, Lipende Sana, kwani Ndo ukamilifu Wa Mwanamke.
........SHOMBO HOYEEEEE.......
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
847
Likes
1,163
Points
180
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
847 1,163 180
Unamuabisha Guendouz
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,079
Likes
10,639
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,079 10,639 280
....Wakubwa, Kwa kawaida Papuchi uwa Na Harufu yake maalumu Kama mwanamke ana matatizo yoyote....
Sasa Wanawake wengi wanatumia viungo vingi Sana Nowadays na mwisho wa Siku wanakata hii SHOMBO ambao wanaume wengi Tunalipenda, Hasa Sisi Mabingwa wa CHUMVINI na mabingwa wa KUTELEZA. (MABAHARIA)
#Ukikutana na mwanamke ambaye anashombo Tumia Pipi Kifua, Izamishe kule Kurasini, baada Ya Nusu saa Ndo Uanze Kuzama Chumvini Kama kawa, ile Pipi Kifua inasaidia Kubadilisha SHOMBO kuwa Kama Tangawizi.

#Shombo LA kike ni Zuri ukilijulia, Usilichukie, Lipende Sana, kwani Ndo ukamilifu Wa Mwanamke.
........SHOMBO HOYEEEEE.......
Sikupendi kwa post yako hii
 
Kitokombe

Kitokombe

Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
68
Likes
22
Points
15
Age
39
Kitokombe

Kitokombe

Member
Joined Dec 22, 2016
68 22 15
Write your reply...mm sipendagi hilo shombo LA papuchi ila huwa nainjoi sana nikiiona papuchi iliyojaa manyoya
 
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
713
Likes
487
Points
80
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
713 487 80
Team shomboooo
 
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
402
Likes
193
Points
60
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2018
402 193 60
Inatia huzuni sana kizazi hiki tumebaki wanaume wachache sana. Mtu mzima na akili zako huwezi leta thrad zwazwa kama hii
Sasa wewe Mwanaume?
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,586
Likes
2,750
Points
280
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,586 2,750 280
Huyu nae Kope bandia zinatoka wakati amelala...kila kitu kwa mademu wa kileo ni feki...Kope feki, Nyusi feki, Kucha feki, Nywele feki, Makalio feki, mwendo feki, sauti feki, kulia kitandani feki...yani feki hadi mwisho...(sio wote lakini)
 
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
402
Likes
193
Points
60
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2018
402 193 60
Huyu nae Kope bandia zinatoka wakati amelala...kila kitu kwa mademu wa kileo ni feki...Kope feki, Nyusi feki, Kucha feki, Nywele feki, Makalio feki, mwendo feki, sauti feki, kulia kitandani feki...yani feki hadi mwisho...(sio wote lakini)
Most of them are Fake kaka
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,303
Likes
8,589
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,303 8,589 280
Yaan pipi kifua inapotelea humo unaiacha kwa nusu saa iyeyuke itoe harufu ya Tangawizi, lol

Basi na wewe hupendi shombo kwanini uibadilishe kua tangawizi?

Watz nimewavulia kofia.
 

Forum statistics

Threads 1,238,930
Members 476,277
Posts 29,337,199