Umuhimu wa shombo la Papuchi

  • Thread starter msolopaganzi1954
  • Start date

msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
402
Likes
193
Points
60
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2018
402 193 60
Wakubwa, Kwa kawaida Papuchi uwa na harufu yake maalumu kama mwanamke ana matatizo yoyote sasa wanawake wengi wanatumia viungo vingi sana nowadays na mwisho wa siku wanakata hii SHOMBO ambao wanaume wengi tunalipenda, hasa sisi mabingwa wa CHUMVINI na mabingwa wa KUTELEZA. (MABAHARIA).

Ukikutana na mwanamke ambaye anashombo tumia Pipi Kifua, izamishe kule kurasini, baada ya nusu saa ndo uanze kuzama chumvini kama kawa, ile Pipi Kifua inasaidia Kubadilisha SHOMBO kuwa kama tangawizi.

Shombo la kike ni zuri ukilijulia, usilichukie, lipende sana, kwani ndo ukamilifu wa wwanamke.
........SHOMBO HOYEEEEE.......
 
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,687
Likes
1,960
Points
280
majoto

majoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,687 1,960 280
Umekaa ukajipindaaa mtoto wa kiume kuandika habari za shombo la papuchi na jinsi pipi kifua itakavyogeuza pauchi inukie tangawizi!!!! halafu mnalalamika hali ngumu ya maisha!! Amkeni jamani loool
 
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
402
Likes
193
Points
60
msolopaganzi1954

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2018
402 193 60
Umekaa ukajipindaaa mtoto wa kiume kuandika habari za shombo la papuchi na jinsi pipi kifua itakavyogeuza pauchi inukie tangawizi!!!! halafu mnalalamika hali ngumu ya maisha!! Amkeni jamani loool
na wewe Acha kuComment Fanya Kazi
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613