Umri wa Mtoto Tangu Kuzaliwa

Umri wa Mtoto Tangu Kuzaliwa

Great Thinkers,nina hoja naomba kuileta mbele yenu nipate ufafanuzi, Mtoto akizaliwa,umri wa ndo unaaza kuhesabiwa toka siku hiyo aliyozaliwa na kuendelea,je kwa nini hiyo miezi tisa au nane aliyoishi tumboni mwa mama yake hazihesabiwi?si alikuwa anakuwa sawa na alivyoendelea kukua baada ya kuzaliwa?nawasilisha

anakuwa sawa na alivyoendelea kukua baada ya kuzaliwa..!
inamaana hapo hujaona tofauti?! something wrong with you!
 
anakuwa sawa na alivyoendelea kukua baada ya kuzaliwa..!
inamaana hapo hujaona tofauti?! something wrong with you!

fine,according to you.lakin soma tena ujaribu kuelewa maswali yote mawili,over
 
mkuu lakin kwani akizaliwa amekufa kwani kufa huko kunaweza kufuta huo muda ambao tayari alishaishi tumboni?akifariki tunapaswa kusema amefariki akiwa na umri wa miezi kadhaa kama ambavyo aliyezaliwa huwa tunasema amefariki akiwa na miezi au miaka kadhaaa

Asante
 
we ndo unajichanganya labda,swali ndo lipo hapo kuwa,kwa nini umri wa mtoto unahesabiwa toka alipozaliwa bila consideration ya hiyo miezi tisa ya awali?
Basi badilisha title hiyo. Huwezi kusema umri tangu kuzaliwa halafu ushangae kuhesabiwa toka siku hiyo. Ni sawa na kusema umbali kutoka lindi hadi dar ni kilometa kadhaa halafu uulize kwa nini iwe ni kutoka lindi na si mtwara!!! Huo ni utaratibu tu, kama vipi wewe anzia kabla mama hajazaliwa, sio ishu sana.
 
Back
Top Bottom