Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,765
- 126,685
Hapa kwenye ukumbi wa show lazima ukae nyuma bana ukichelewa
Hapa kwenye ukumbi wa show lazima ukae nyuma bana ukichelewa
Usijifanye mjanja. Nishakuambia hayupo badoo.Una uhakika mkuu?
Mkuu mbona ili povu sio la nchi hii?Usijifanye mjanja. Nishakuambia hayupo badoo.
Sasa kama wewe unamjua weka picha yake sio kuuliza una uhakika.
Wewe una uhakika kuwa huna dalili za ushoga?
Hahahahaaaa.
Back bench hapa
Ndio mimi niliyeiwahiImewahiwa hyo
kuna mtu kaiwah we utaning'inia kama kondaNdio mimi niliyeiwahi
Ndio mimi niliyeiwahiImewahiwa hyo
Ndio mimi niliyeiwahiImewahiwa hyo
Ha ha ha ha ha ha ha mkuu nimecheka kwa sautiDaaaah, mamaeee! Umenikumbusha mbali, mtoto nimemfukuzia kwa miezi miwili. Siku alipoamua kunipa nikawa nimemnyea Capt. Morgan. Trip ya kwanza ilienda sawia. Trip ya pili yupo kifo cha mende, huku napiga kama naweka upepo kwenye flat tire ya baiskeli, yaani in and out huku nanyonya ulimi very deeply!! Kumbe kuna wakati nimetoka out kurudi in nikapita mlango wa tiGo !!!! Aise niling'atwa ulimii!!! Nilichomoa harakaharaka ndiyo ikawa salaama yangu. Ila alikuwa amebeba nyungu ya uhakika.
Sio Sumaku Mnato HuoNakumbuka mwaka 2007 nilipokua nambandua Housgirl wa home halikua bikra basi aliningata balaa hakika sitamsaau afu **** yake hilikua kama sumaku
AsantePoleee
Hujaweka hiyo redMkuu hapo kwenye red una maanisha nini?
HALIKUA=alikuwaNakumbuka mwaka 2007 nilipokua nambandua Housgirl wa home halikua bikra basi aliningata balaa hakika sitamsaau afu **** yake hilikua kama sumaku
Hahahah...! Umenikumbusha madam mwa...J. Siyo kung'atwa kule.Mwenzenu naugulia jereha la bega hapa!!
Soma post yangu # 49 kwa umakini.Hujaweka hiyo red