Umesoma Chuo Kikuu Wapi?

Mayunga234

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2017
Posts
1,725
Reaction score
2,005
Tuambie Chuo ulichosoma huenda ukakutana na classmate wako ambaye ukutarajia kukutana naye.

Mkabadilishana number na kupeana michongo ya maisha.

Hii itakuwa njia moja ya kukutana na classmate wako

Je, umesoma chuo gani? Na mwaka gan umemaliza ?
 
Mliowatafuna wale mliosoma vidudu hamkutosheka mkaanzisha magroup ya WhatsApp kwa mliosoma nao primary na wengi ndoa zikawashinda. Sasa mnatafuta wa vyuo! Mshindwe na mlegee

Duh
 
Tuambie Chuo ulichosoma Uenda ukakutana na classmate wako ambaye ukutarajia kukutana nae
Mkabadilishana number na kupeana michongo ya maisha
Hii itakuwa njia moja ya kukutana na classmate wako


Je umesoma chuo gani? Na mwaka gan umemaliza ?
''Uenda" ndo nini mkuu?? Neno Sahihi ni "huwenda"
 
Tuambie Chuo ulichosoma Uenda ukakutana na classmate wako ambaye ukutarajia kukutana nae
Mkabadilishana number na kupeana michongo ya maisha...
Swali la kijinga kweli kweli. Ili iweje? Vipi,umemaliza chuo ramani hazisomi unatafuta connection ili ujue aliyebahatika akupigie debe sehemu?

Ulikuwa bishoo na kujifanya umetoka familia bora chuoni. Tulia hivyo hivyo kijana sindano ikuingie vizuri[emoji1][emoji1]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…