Umeshawahi kumla shemeji yako?

Hahaha
 
Hongera
 
Mna watoto wangapi na mkeo?
 
Sijawahi.

Mwaka 2020 mdogo wa mke wangu alikuja kututembelea (likizo ya chuo). Alikaa mwezi mzima. Anashinda na kanga kaifunga kifuani na kuniomba nimnunulie wine akilewa ananilegezea macho.

Nilijikaza sana. Kuna siku kapiga chupa nzima tupo wenyewe nyumbani eti amekuja kukaa karibu yangu na kanga yake. Nikipata simu moja ya dharura nikasepa zangu.
 
Eehhh
 
Mwambaaa 👊✊
 
Ulifanikiwa kupata kazi yenye kipato kikubwa zaidi na kujiendeleza na masomo baadae?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…