UMEONA HII: Maambukizi ya aina mpya ya COVID-Omicron

UMEONA HII: Maambukizi ya aina mpya ya COVID-Omicron

Poor Brain

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2019
Posts
28,855
Reaction score
58,645
Tahadhari: VAA BARAKOA KWA SABABU KIFO KIPO NDANI YA COVID-OMICRON MPYA:
⚠️ Tofauti inayoua πŸ’€ lakini haionekani kirahisi 😱 ni:
πŸ”₯ Hakuna kikohozi πŸ—£οΈ
πŸ”₯ Hakuna homa 🌑️

πŸ‘‰ Dalili zinazojitokeza mara nyingi ni:
πŸ’₯ Maumivu ya viungo
πŸ’₯ Maumivu ya kichwa
πŸ’₯ Maumivu ya koo
πŸ’₯ Nimonia
πŸ’₯ Udhaifu wa mwili
πŸ’₯ Kukosa hamu ya kula

☒️ Aina mpya ya COVID-Omicron ni hatari mara 5 zaidi kuliko ile ya Delta, hivyo ina kiwango cha juu zaidi cha vifo πŸ’€.
☣️ Inachukua muda mfupi kufikia hali mbaya, na wakati mwingine hakuna dalili zozote kabla ya kuwa mbaya zaidi πŸ’€.

πŸ™ Kwa hiyo kuwa makini zaidi!
πŸ†˜ Maambukizi ya aina mpya ya COVID-Omicron hayaonyeshi dalili nyingi kwenye eneo la pua na koo πŸ—£οΈ, bali huathiri moja kwa moja mapafu 🫁, ambayo ni dirisha la uhai, hivyo husababisha kifo ☠️ haraka sana.
🩺 Kwa kweli, baadhi ya wagonjwa walioambukizwa na aina hii mpya hawana homa wala maumivu, lakini wanaonekana kuwa na nimonia 🫁 kwenye picha za X-ray.

☒️ Hii inamaanisha virusi vinaenea moja kwa moja kwenye mapafu 🫁, na kusababisha kushindwa kupumua kwa haraka πŸ’€, kutokana na uvimbe mkali kwenye njia ya hewa na uharibifu mkubwa wa mapafu 🫁 unaosababishwa na virusi.

πŸ§‘β€πŸ”¬ Vipimo vya haraka vya pua 🧫 mara nyingi vinaonyesha matokeo hasi kwa aina hii mpya ya Omicron, hivyo kuna ongezeko la matokeo ya uongo hasi 😱 katika vipimo vya pua.

😭 Aina mpya ya Omicron inaambukiza zaidi na inaweza kukwepa kinga ya chanjo πŸ’‰ kwa urahisi kuliko aina nyingine.

🚫 Kuwa makini, epuka maeneo yenye watu wengi πŸ§‘β€πŸ€β€πŸ§‘ iwezekanavyo, weka umbali wa mita 1.5 unapoongea πŸ‘₯ hata na watu wasio na dalili (kama kikohozi πŸ—£οΈ, kupiga chafya 😀...), vaa barakoa 😷 na osha mikono yako πŸ™Œ mara kwa mara.

πŸ›‘ Usibakie na taarifa hizi peke yako, shiriki na familia na marafiki zako ☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️.
 
[26/05, 11:48 am] MarvellousDoc: io n Whatsapp narrating sio health department ime publish kwa whatspp narration zinakwenda kwa emoj kama unavyoona bullets ktk Microsoft


[26/05, 11:49 am] MarvellousDoc: Last week wagonjwa walio tangazwa kwa walikua 17 ao wagonjwa wanaish na jamii ipi?
 
Tahadhari: VAA BARAKOA KWA SABABU KIFO KIPO NDANI YA COVID-OMICRON MPYA:
⚠️ Tofauti inayoua πŸ’€ lakini haionekani kirahisi 😱 ni:
πŸ”₯ Hakuna kikohozi πŸ—£οΈ
πŸ”₯ Hakuna homa 🌑️

πŸ‘‰ Dalili zinazojitokeza mara nyingi ni:
πŸ’₯ Maumivu ya viungo
πŸ’₯ Maumivu ya kichwa
πŸ’₯ Maumivu ya koo
πŸ’₯ Nimonia
πŸ’₯ Udhaifu wa mwili
πŸ’₯ Kukosa hamu ya kula

☒️ Aina mpya ya COVID-Omicron ni hatari mara 5 zaidi kuliko ile ya Delta, hivyo ina kiwango cha juu zaidi cha vifo πŸ’€.
☣️ Inachukua muda mfupi kufikia hali mbaya, na wakati mwingine hakuna dalili zozote kabla ya kuwa mbaya zaidi πŸ’€.

πŸ™ Kwa hiyo kuwa makini zaidi!
πŸ†˜ Maambukizi ya aina mpya ya COVID-Omicron hayaonyeshi dalili nyingi kwenye eneo la pua na koo πŸ—£οΈ, bali huathiri moja kwa moja mapafu 🫁, ambayo ni dirisha la uhai, hivyo husababisha kifo ☠️ haraka sana.
🩺 Kwa kweli, baadhi ya wagonjwa walioambukizwa na aina hii mpya hawana homa wala maumivu, lakini wanaonekana kuwa na nimonia 🫁 kwenye picha za X-ray.

☒️ Hii inamaanisha virusi vinaenea moja kwa moja kwenye mapafu 🫁, na kusababisha kushindwa kupumua kwa haraka πŸ’€, kutokana na uvimbe mkali kwenye njia ya hewa na uharibifu mkubwa wa mapafu 🫁 unaosababishwa na virusi.

πŸ§‘β€πŸ”¬ Vipimo vya haraka vya pua 🧫 mara nyingi vinaonyesha matokeo hasi kwa aina hii mpya ya Omicron, hivyo kuna ongezeko la matokeo ya uongo hasi 😱 katika vipimo vya pua.

😭 Aina mpya ya Omicron inaambukiza zaidi na inaweza kukwepa kinga ya chanjo πŸ’‰ kwa urahisi kuliko aina nyingine.

🚫 Kuwa makini, epuka maeneo yenye watu wengi πŸ§‘β€πŸ€β€πŸ§‘ iwezekanavyo, weka umbali wa mita 1.5 unapoongea πŸ‘₯ hata na watu wasio na dalili (kama kikohozi πŸ—£οΈ, kupiga chafya 😀...), vaa barakoa 😷 na osha mikono yako πŸ™Œ mara kwa mara.

πŸ›‘ Usibakie na taarifa hizi peke yako, shiriki na familia na marafiki zako ☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️.
ttiba? kinga?
 
Tahadhari: VAA BARAKOA KWA SABABU KIFO KIPO NDANI YA COVID-OMICRON MPYA:
⚠️ Tofauti inayoua πŸ’€ lakini haionekani kirahisi 😱 ni:
πŸ”₯ Hakuna kikohozi πŸ—£οΈ
πŸ”₯ Hakuna homa 🌑️

πŸ‘‰ Dalili zinazojitokeza mara nyingi ni:
πŸ’₯ Maumivu ya viungo
πŸ’₯ Maumivu ya kichwa
πŸ’₯ Maumivu ya koo
πŸ’₯ Nimonia
πŸ’₯ Udhaifu wa mwili
πŸ’₯ Kukosa hamu ya kula

☒️ Aina mpya ya COVID-Omicron ni hatari mara 5 zaidi kuliko ile ya Delta, hivyo ina kiwango cha juu zaidi cha vifo πŸ’€.
☣️ Inachukua muda mfupi kufikia hali mbaya, na wakati mwingine hakuna dalili zozote kabla ya kuwa mbaya zaidi πŸ’€.

πŸ™ Kwa hiyo kuwa makini zaidi!
πŸ†˜ Maambukizi ya aina mpya ya COVID-Omicron hayaonyeshi dalili nyingi kwenye eneo la pua na koo πŸ—£οΈ, bali huathiri moja kwa moja mapafu 🫁, ambayo ni dirisha la uhai, hivyo husababisha kifo ☠️ haraka sana.
🩺 Kwa kweli, baadhi ya wagonjwa walioambukizwa na aina hii mpya hawana homa wala maumivu, lakini wanaonekana kuwa na nimonia 🫁 kwenye picha za X-ray.

☒️ Hii inamaanisha virusi vinaenea moja kwa moja kwenye mapafu 🫁, na kusababisha kushindwa kupumua kwa haraka πŸ’€, kutokana na uvimbe mkali kwenye njia ya hewa na uharibifu mkubwa wa mapafu 🫁 unaosababishwa na virusi.

πŸ§‘β€πŸ”¬ Vipimo vya haraka vya pua 🧫 mara nyingi vinaonyesha matokeo hasi kwa aina hii mpya ya Omicron, hivyo kuna ongezeko la matokeo ya uongo hasi 😱 katika vipimo vya pua.

😭 Aina mpya ya Omicron inaambukiza zaidi na inaweza kukwepa kinga ya chanjo πŸ’‰ kwa urahisi kuliko aina nyingine.

🚫 Kuwa makini, epuka maeneo yenye watu wengi πŸ§‘β€πŸ€β€πŸ§‘ iwezekanavyo, weka umbali wa mita 1.5 unapoongea πŸ‘₯ hata na watu wasio na dalili (kama kikohozi πŸ—£οΈ, kupiga chafya 😀...), vaa barakoa 😷 na osha mikono yako πŸ™Œ mara kwa mara.

πŸ›‘ Usibakie na taarifa hizi peke yako, shiriki na familia na marafiki zako ☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️.
Duh,
Chanzo cha taarifa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom