Umelewa?

Hahahha hahaha hahhah,
Asante EXELLENT maana nimeziandika pemben hapa na zikatokea,
Your a Great thinker swaiba!
 

duuuuu,nilishangaa tu.
 
Ex mi nilijua unauliza km tumelewa, kumbe tumeelewa.
Umechapia kuandika heading yako.
Ila mi nlikua nshaelewa
 
Walev 2 waliokota kioo. Mlev wa kwanza. Hii sura si ngeni ila jina sikumbuki. Mlev wa 2 akachkua kioo kuangalia akasema. We chizi kwel, c mm hyu unajidai hunijui!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…