Ulishawahi kumpenda mwanamke halafu sasa hivi unamwona wa kawaida tu?

mwipwa

Member
Joined
May 25, 2018
Messages
48
Points
125

mwipwa

Member
Joined May 25, 2018
48 125
Strictly kwenye mada.. binafsi nilikuwa na huyo mrembo wangu... ᵐᵗᵒᵗᵒ ᵃᵐᵉᵘᵐᵇⁱᵏᵃ ᵇᵃˡᵃᵃ_ ,.. sio kwa kumpenda kule ,tulipendana zaid ya miaka mitano. Nilimpenda haswaa mpak nikahisi chizi ,waliowah penda wanajua..Jina lake likitajwa tu haijalish nilikuwa nafany nin lazma mawazo yahamie kwake..text yake ikiingia tu moyo paaaaah..!! call yake ndo usiseme.!!

Hakika nilipenda..na sizan nitakuja rudia huu upuuz wa kupenda haswa...kwan tulikuja achana kwa sababu ndogo sana..

Binafsi saiz naumuona wa kawaida sana kushind hapo zaman...hanivutii tena hat afanye nn
Text yake saiz naona kama zile za POLISI na MUHIMU kwa lain yangu,znanisumbua..


Tujulishane wakuu kama kuna mtu imeshawah mtokea hii kitu..na anaendelea nayo vp.::
 

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
1,532
Points
2,000

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
1,532 2,000
Ulivyoanza hapo juu huo mwandiko moyo ukafanya paaaaa!

Si nikajua ndiyo yule aliyeniacha bhana hadi hapo ulipoandika kuhusu text zake manake sijawahi kumtext achilia mbali kumpigia hata kwa bahati mbaya ndio nikajua sio wewe
Wanaume wengine wajinga sana, ujasiri wa kukuacha mtoto bright kama wewe anautoa wap
 

mwipwa

Member
Joined
May 25, 2018
Messages
48
Points
125

mwipwa

Member
Joined May 25, 2018
48 125
Ulivyoanza hapo juu huo mwandiko moyo ukafanya paaaaa!

Si nikajua ndiyo yule aliyeniacha bhana hadi hapo ulipoandika kuhusu text zake manake sijawahi kumtext achilia mbali kumpigia hata kwa bahati mbaya ndio nikajua sio wewe
Pole mkuu kama imekupata hii...
 

PETER PIERE

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
279
Points
500

PETER PIERE

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
279 500
Huwa inatokea, lakini nadhani ktk foolish age, mfano wakat npo chuo kuna binti nilimpenda sana kiasi cha kuweka picha yake kama wallpaper ktk laptop? Kwenye fb ikawa in a relationship with.... (name).. Sasa akaja kuniumiza sana (nadhan ndo ilikuwa mwanzo na mwisho wa kuumia ktk mahusiano, na niliapa haitatokea tena kuumia). Baada ya miaka 5 kajirudisha tena, anasema 'nimwoe'.. Ptuuu.. Wakat hata sina time naye na ninamwona wa kawaida mno na hana viwango.. Ikawa akituma sms ya salamu asubuh, namjbu jioni.. Hatimaye akakata mawasliano mwenyewe.. Hadi leo hathubutu kunitafuta.
 

kissange

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
355
Points
500

kissange

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
355 500
Huwa inatokea, lakini nadhani ktk foolish age, mfano wakat npo chuo kuna binti nilimpenda sana kiasi cha kuweka picha yake kama wallpaper ktk laptop? Kwenye fb ikawa in a relationship with.... (name).. Sasa akaja kuniumiza sana (nadhan ndo ilikuwa mwanzo na mwisho wa kuumia ktk mahusiano, na niliapa haitatokea tena kuumia). Baada ya miaka 5 kajirudisha tena, anasema 'nimwoe'.. Ptuuu.. Wakat hata sina time naye na ninamwona wa kawaida mno na hana viwango.. Ikawa akituma sms ya salamu asubuh, namjbu jioni.. Hatimaye akakata mawasliano mwenyewe.. Hadi leo hathubutu kunitafuta.
Ndo dawa yao
 

mwipwa

Member
Joined
May 25, 2018
Messages
48
Points
125

mwipwa

Member
Joined May 25, 2018
48 125
Huwa inatokea, lakini nadhani ktk foolish age, mfano wakat npo chuo kuna binti nilimpenda sana kiasi cha kuweka picha yake kama wallpaper ktk laptop? Kwenye fb ikawa in a relationship with.... (name).. Sasa akaja kuniumiza sana (nadhan ndo ilikuwa mwanzo na mwisho wa kuumia ktk mahusiano, na niliapa haitatokea tena kuumia). Baada ya miaka 5 kajirudisha tena, anasema 'nimwoe'.. Ptuuu.. Wakat hata sina time naye na ninamwona wa kawaida mno na hana viwango.. Ikawa akituma sms ya salamu asubuh, namjbu jioni.. Hatimaye akakata mawasliano mwenyewe.. Hadi leo hathubutu kunitafuta.
Real man
 

Forum statistics

Threads 1,364,579
Members 520,767
Posts 33,320,767
Top