Ulimited Internet

Ulimited Internet

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
8,522
Reaction score
14,005
Wadau JF,
Napenda kushare nanyi maujanja ya kupata Internet yenye kasi ya 3G,imbayo unaeza pia kutumia devices kadhaa kama wireless na kupata cable moja kwa ajili ya desktop.

Gharama ni laki mbili na nusu,ikijumlisha router,modem na unlimited internet ya mwezi mmoja.
Hii ni njia halali kabisa ya kupata Internet,baada ya mwezi kuisha utaendelea kulipia 50,000/= kwa ajili ya kuendelea kupata unlimited internet.

Kwa sasa nipo Arusha na hudumia wakazi wa maeneo hayo tu,huko kwingine tuwasiliane tuona namna ya kufanya.
Kama una ofisi nk na unahitaji Internet ya uhakika usipitwe na huduma hii.

Mawasiliano 0713260027|0787140432.
 
Baada ya mwezi mmoja wenye mtandao si wataiblock kama ile ya kina Njunwa mavoko na mwl.RCT?
Au kuna kipi cha upekee kwenye hiyo huduma yako Mkuu?
 
Buku 50 ? kwa mwezi ... hapa ndo nakumbuka zangu pd proxxy buku 8 na modem ya 20thousands .. .
 
Baada ya mwezi mmoja wenye mtandao si wataiblock kama ile ya kina Njunwa mavoko na mwl.RCT?
Au kuna kipi cha upekee kwenye hiyo huduma yako Mkuu?
Hakuna kublock ni huduma HALALI,na utaendelea kulipia mwenyewe toka kwa service provider.
Hapa hakuna UJANJA UJANJA.
 
Buku 50 ? kwa mwezi ... hapa ndo nakumbuka zangu pd proxxy buku 8 na modem ya 20thousands .. .
Elfu hamsini tu kwa mwezi unlimited internet.Huduma zote ni HALALI KWA 100%
 
Hakuna kublock ni huduma HALALI,na utaendelea kulipia mwenyewe toka kwa service provider.
Hapa hakuna UJANJA UJANJA.

Service provider gani?
Huduma inatolwa kwa njia gani? 3G, WiFi, WiMax, satellite au kitu gani?
 
Wadau JF,
Napenda kushare nanyi maujanja ya kupata Internet yenye kasi ya 3G,imbayo unaeza pia kutumia devices kadhaa kama wireless na kupata cable moja kwa ajili ya desktop.

Hakuna kublock ni huduma HALALI,na utaendelea kulipia mwenyewe toka kwa service provider.
Hapa hakuna UJANJA UJANJA.

Mkuu naomba ubadilisha maneno kwenye post yako ya kwanza sababu yanakinzana hence kuleta mkanganyiko
 
Baada ya mwezi mmoja wenye mtandao si wataiblock kama ile ya kina Njunwa mavoko na mwl.RCT?
Au kuna kipi cha upekee kwenye hiyo huduma yako Mkuu?

Kumbe wali block?
Alternative tuliwapeni tukaona wateja wetu nao ndo wanafiki wenyewe

Kwa sasa tunakula kimya kimya maana kweli haikua halali lkn ilikua cheap zaidi ya maelezo hata wakiblock umetumia week hamna hasara maana 12,000/- unapata unlimited kwa week
 
Mkuu naomba ubadilisha maneno kwenye post yako ya kwanza sababu yanakinzana hence kuleta mkanganyiko
Ninaposema maujanja namaanisha ni ubunifu,katu simaanishi Ujanja,Ujanja au kama wengi walivyozoea kuita Usanii.
 
ISP ni Vodacom ILA utakuwa free kuchagua mtandao mwingine wowote uupendao.
Njia ni 3G


Call me on the phone, I have potential client who need something like that, but need to be assured inside out about how it works

0767659145, 0787659145
 
Call me on the phone, I have potential client who need something like that, but need to be assured inside out about how it works

0767659145, 0787659145
Okay,mwambie huyo potential client anipigie simu.!
 
Wadau JF,
Napenda kushare nanyi maujanja ya kupata Internet yenye kasi ya 3G,imbayo unaeza pia kutumia devices kadhaa kama wireless na kupata cable moja kwa ajili ya desktop.

Gharama ni laki mbili na nusu,ikijumlisha router,modem na unlimited internet ya mwezi mmoja.
Hii ni njia halali kabisa ya kupata Internet,baada ya mwezi kuisha utaendelea kulipia 50,000/= kwa ajili ya kuendelea kupata unlimited internet.

Kwa sasa nipo Arusha na hudumia wakazi wa maeneo hayo tu,huko kwingine tuwasiliane tuona namna ya kufanya.
Kama una ofisi nk na unahitaji Internet ya uhakika usipitwe na huduma hii.

Mawasiliano 0713260027|0787140432.

Hii ni namna nyingine ya kushare Internet kwa watu wengi kwa bei rahisi.Jiulize kwanini mgomanie simu/ipad/tablet/laptop moja ikiwa mna devices nyingi.? Suala la kutokuwepo na internet connection kwa device,limefika mwisho.Wote mna peruzi bila bugudha.Tuwasiliane uone tofauti..!
 
Back
Top Bottom