Ule utapeli wa kijuha umeanza tena...

Hahahaha,waliwai nipigia pia Kwa jina akajitambulisha hivyo hivyo Frank,safari hii walisema ni pump za maji zipo mwenge Suma jkt.
 
Hili game halitakaa liishe! Kuna mjanja mwingine kalizwa 10M kasoro kidogo hapa mjini just last week! Analia kama kapigwa bomu la machozi.


Mburura hawaishagi dunia hii!
 
ni njaa tu jamani
 
Mkuu ungesubiri uone hela wanataka kukupigia wapi, najua mwishoni wangekutaka utoe hat kilo moja!!
 
Mkuu ungesubiri uone hela wanataka kukupigia wapi, najua mwishoni wangekutaka utoe hat kilo moja!!
Yes ndio hivyo,wangesema imepungua laki 2 kwenye manunuzi nijitolee then badae biashara ikishafanyika watanifidia wakati wa kugawana.
 
MWINGINE KANITUMIA HII LEO ASBH
iyo ela itume kwenye namba hii 0744231348 jina litakuja Nikolaus somba
 
Habari za leo? Kuna shemeji yangu anaitwa William anakuja na biashara na ana mzigo wangu nimemtumia namba yako atakupigia maana amepatwa na ajali ya gari njiani naomba nijulishe kwa message simu yangu inasumbua maiki.
 
Habari za leo? Kuna shemeji yangu anaitwa William anakuja na biashara na ana mzigo wangu nimemtumia namba yako atakupigia maana amepatwa na ajali ya gari njiani naomba nijulishe kwa message simu yangu inasumbua maiki.
Wajinga sana hawa, kila mmoja eti simu inasumbua maiki.
 
Wajinga sana hawa, kila mmoja eti simu inasumbua maiki.
Namba yake hii hapa +255765141866..... Nimemuuliza unajua hapa ni wapi na hii number ni ya nani? Hajajibu mpaka sasa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
MZEE RINUS ni bingwa wa tiba asilia biashara kushinda kesi mapenzi nyota mvuto uzazi pete nguvu za kiume masomo kupata mali kumwita mme au mke,no,0754666100
 
Mkuu ungesubiri uone hela wanataka kukupigia wapi, najua mwishoni wangekutaka utoe hat kilo moja!!
Huyu wangempiga kweny kulipia risiti ili aonekane yeye ndo muuzaji kwa wale wateja wa sinza
Hapo angecheua hata 500k,

M nilikoswa koswa hapo(alhamdullillah, bahati ckuwa hata na Mia, ila niliingia kingi, but jamaa akajifanya yupo chimbo kinyama, huko aliko hakuna mpesa wala tigo pesa, hivyo nilipe mm, baadae mshiko ukiingia watanilipa hata kwa riba)
Nikanyuti km masaa natafuta wa kumkopa, nilipokosa pa Kukopa laki tano, nikakwambia jamaa nimepata laki nne na 80, nitumie 20000 nijazie ili nikalipie risiti, eti wananambia nitume hiyo hiyo, baada ya mda nikampigiq aliyeniunga, na kumwambia jamaa kakataa, kumbe ndo Hao Hao, basi pale pale wakakata cm na kujua kuwa nimeotea mchezo,

Loh, nilichomoka kimiujiza, na huu Ndo ulikuwa mchezo wangu wa fungulia dimba, mwaka wa kwanza nipo chuo, ushamba umenijaa cjui chochote,

Nawashukuru Hawa mabaharia walinifungua bongo, hadi nikatamani kujiunga na hii movie [emoji12][emoji12][emoji12]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…