Ule Usemi Wa “Niguse Ninuke” Ndio Unaoisadia Iran Isipewe Kichapo Chake Mapema

Ule Usemi Wa “Niguse Ninuke” Ndio Unaoisadia Iran Isipewe Kichapo Chake Mapema

Nyamsusa JB

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2015
Posts
567
Reaction score
1,565
Hakuna ubishi Marekani wana uwezo Kivita kulinganisha na Uwezo wa Iran Kivita. Takwimu zinaonyesha Marekani Hatakiwi hata Kepeleka Full Kikosi ili Kuichapa Irani, yaani kuichapa Iran Marekani Hapeleki Full Packege ya Mziki mzima wa Kijeshi.

Yaani Marekani Ikiamua kabisa kwa dhati kumpa Kichapo Irani, wanaweza kumpa Kichapo mara tano kwa siku yaani Itawapa Muda wa Kuswali Wa-Irani Swala tano na kila baada ya Swala kichapo kinaanza mpaka Muda mwingine wa Swala.

Wataaramu wa Vita wanasema kama Marekani ikiamua Kuidhibu kivita Irani kwa Moyo Mkunjufu kabisa basi wanaweza kuingamiza Navy yote ya Irani kwa Siku Si zaidi ya Mbili tu. Kinachoweza Kuisaidia Iran kurefusha Vita Kidogo kwa Muda labda ni Iran kutumia Human Shield yaani kuwachanganya Civiliani wa kawaida kwenye Vita na Hivyo kuichelewesha Marekani Kusort Out nani ni Civilian na nani ni Army.

Sasa Nini Basi Kinaichelewesha Iran Kupewa Kichapo chake?
Iran pamoja na kua haina Mlingano au Uwiano wa Karibu wa Nguvu za Kijeshi na Marekani wana Jeuri kubwa ya Kumfanya Marekani asifikiri hata Kumgusa Iran Kijeshi pamoja na Kiburi anachokionesha Iran kwa Sasa.
Kinachompa Kiburi Iran Asiguswe Kimapigano na Marekani na Washilika Wake ni ule Usemi “ Niguse Ninuke”. Yaani Irani ukimgusa tu anaweza Kunuka Dunia Nzima.

Iran Atanukaje Sasa?
Wachambuzi wabobezi wa mambo ya Vita wanasema Marekan kujaribu kumgusa Iran Kimashambulizi ama Kivita ni Kusababisha Machafuko Makubwa ya Amani katika Ukanda wote wa Mashariki ya Kati tena ya Muda Mrefu Usiopimika.Hii Itatokana na Nchi zote za Kiarabu zisizo Upande wa Marekani kumuunga Mkono Irani na kuzishambulia Nchi za Kiarabu zilizo Upande wa Marekani zikiwemo Saud Arabia, Afughanista, Iraq bila kumsahau hasimu mkuu wa Iran Taifa Teule Israel.

Unukaji mwingine wa Iran ni kuwa anaweza asijihusishe yeye moja kwa moja na kutumia makundi ya Kiharakati na ya Kigaidi dhidi ya Saud Arabia, Iraq, Israel na sehemu yoyote Duniani yenye Masilahi ya Marekani.
Hoithi kundi la Uasi la Yemeni linalofadhiliwa na Iran litatumika kuhujumu Miundombinu ya Mafuta ya Saud Arabia kwa kutumia Makombora na Drones na hivyo kuharibu kabisa Miundo Mbinu ya Saud Arabia na kusababisha Mlipuko Mkubwa wa Bei ya Mafuta Duniani na Uchumi wa Dunia Kuyumba na Haswa Uchumi wa Marekani Kudorora na hata Kuanguka Kabisa na Ukawa ndio mwisho wa Uchumi Mkubwa wa Marekani.

Jeshi la Shiite litatumiwa na Iran kuifanya Iraq isipate utulivu na hivyo kuilazimu Marekani kuhusika kwa kiasi kikubwa na Ulinzi wa Iraq.

Hezbollah kundi la Kigaidi linalofadhiliwa na Irani litatumika kuishambulia Israel na Sehemu yoyote Duniani penye Masilahi ya Marekani na kuleta Taharuki kuu Duniani. Yaani Dunia Itasimama kwa Tishio la Matukio ya Hezbollah.

Kufupisha Habari ndefu kua fupi ni kwamba Kivita Marekani ana Kifua Kipana na Pumzi ndefu Kuliko Iran Lakini Irani nae ana Uwezo wa Kugusa Maslai ya Marekani na Hata Dunia Nzima kwa Ujumla. Pia Iran ni kama mwenye Funguo za Amani ya Mashariki ya Kati kumgusa tu Akinuka basi Mashariki ya Kati Hakutokua na Amani na Utulivu kuliko ilivyo sasa.

Hii ndio Ukisikia “Niguse Ninuke” basi ndio inayomsaidia Iran kukabidhiwa Kichapo Chake.
 
Waarabu tatizo hawana msimamo 1.Ni kama AU tu.Mi nadhani marekani anahofia zaidi madhara ya vita yanaweza kuyumbisha uchumi wake.Lakin si kwamba anamwogopa Iran.Uchumi ukiyumba ni ngumubkuurudisha kama awali so......
 
US sio mjinga ata kidogo anaijua nguvu ya Iran fika! Anajua nguvu ya Makombora ya Iran yenye square kilometer 2000 apo US ataipigia Iran akiwa nchi Gani? Hivi unajua Iran ana silos ya makombora chini ya ardhi na yapo ready kufyatuka? Ebu nenda kasome vizuri na hao wachambuzi wako na ujiulize kwann US hataki Iran wala North Korea kumiliki Ballistic missile kitu ambacho Iran anazalisha mwenyewe....Tukio la juzi la kushambuliwa Plant za mafuta uko Saudia na Iran ikihusishwa moja kwa moja kua alirusha Cruise missiles na drone na zika hit target ipasavyo!
 
Hakuna ubishi Marekani wana uwezo Kivita kulinganisha na Uwezo wa Iran Kivita. Takwimu zinaonyesha Marekani Hatakiwi hata Kepeleka Full Kikosi ili Kuichapa Irani, yaani kuichapa Iran Marekani Hapeleki Full Packege ya Mziki mzima wa Kijeshi.

Yaani Marekani Ikiamua kabisa kwa dhati kumpa Kichapo Irani, wanaweza kumpa Kichapo mara tano kwa siku yaani Itawapa Muda wa Kuswali Wa-Irani Swala tano na kila baada ya Swala kichapo kinaanza mpaka Muda mwingine wa Swala.

Wataaramu wa Vita wanasema kama Marekani ikiamua Kuidhibu kivita Irani kwa Moyo Mkunjufu kabisa basi wanaweza kuingamiza Navy yote ya Irani kwa Siku Si zaidi ya Mbili tu. Kinachoweza Kuisaidia Iran kurefusha Vita Kidogo kwa Muda labda ni Iran kutumia Human Shield yaani kuwachanganya Civiliani wa kawaida kwenye Vita na Hivyo kuichelewesha Marekani Kusort Out nani ni Civilian na nani ni Army.

Sasa Nini Basi Kinaichelewesha Iran Kupewa Kichapo chake?
Iran pamoja na kua haina Mlingano au Uwiano wa Karibu wa Nguvu za Kijeshi na Marekani wana Jeuri kubwa ya Kumfanya Marekani asifikiri hata Kumgusa Iran Kijeshi pamoja na Kiburi anachokionesha Iran kwa Sasa.
Kinachompa Kiburi Iran Asiguswe Kimapigano na Marekani na Washilika Wake ni ule Usemi “ Niguse Ninuke”. Yaani Irani ukimgusa tu anaweza Kunuka Dunia Nzima.

Iran Atanukaje Sasa?
Wachambuzi wabobezi wa mambo ya Vita wanasema Marekan kujaribu kumgusa Iran Kimashambulizi ama Kivita ni Kusababisha Machafuko Makubwa ya Amani katika Ukanda wote wa Mashariki ya Kati tena ya Muda Mrefu Usiopimika.Hii Itatokana na Nchi zote za Kiarabu zisizo Upande wa Marekani kumuunga Mkono Irani na kuzishambulia Nchi za Kiarabu zilizo Upande wa Marekani zikiwemo Saud Arabia, Afughanista, Iraq bila kumsahau hasimu mkuu wa Iran Taifa Teule Israel.

Unukaji mwingine wa Iran ni kuwa anaweza asijihusishe yeye moja kwa moja na kutumia makundi ya Kiharakati na ya Kigaidi dhidi ya Saud Arabia, Iraq, Israel na sehemu yoyote Duniani yenye Masilahi ya Marekani.
Hoithi kundi la Uasi la Yemeni linalofadhiliwa na Iran litatumika kuhujumu Miundombinu ya Mafuta ya Saud Arabia kwa kutumia Makombora na Drones na hivyo kuharibu kabisa Miundo Mbinu ya Saud Arabia na kusababisha Mlipuko Mkubwa wa Bei ya Mafuta Duniani na Uchumi wa Dunia Kuyumba na Haswa Uchumi wa Marekani Kudorora na hata Kuanguka Kabisa na Ukawa ndio mwisho wa Uchumi Mkubwa wa Marekani.

Jeshi la Shiite litatumiwa na Iran kuifanya Iraq isipate utulivu na hivyo kuilazimu Marekani kuhusika kwa kiasi kikubwa na Ulinzi wa Iraq.

Hezbollah kundi la Kigaidi linalofadhiliwa na Irani litatumika kuishambulia Israel na Sehemu yoyote Duniani penye Masilahi ya Marekani na kuleta Taharuki kuu Duniani. Yaani Dunia Itasimama kwa Tishio la Matukio ya Hezbollah.

Kufupisha Habari ndefu kua fupi ni kwamba Kivita Marekani ana Kifua Kipana na Pumzi ndefu Kuliko Iran Lakini Irani nae ana Uwezo wa Kugusa Maslai ya Marekani na Hata Dunia Nzima kwa Ujumla. Pia Iran ni kama mwenye Funguo za Amani ya Mashariki ya Kati kumgusa tu Akinuka basi Mashariki ya Kati Hakutokua na Amani na Utulivu kuliko ilivyo sasa.

Hii ndio Ukisikia “Niguse Ninuke” basi ndio inayomsaidia Iran kukabidhiwa Kichapo Chake.
swali gumu;marafiki wa USA na USA mwenyewe,wao watakuwa salama kiasi gani?
 
Hivi mbona manaiandama Iran ?Iran inacho kifanya ni kulinda masilai kwa ajili ya raia wake kitu ambacho mataifa yote makubwa na yenye ubavu wa kufanya huwa yanafanya kwa ajili ya raia wake.
Marekani imezivamia nchi nyingi na kuua mamilion ya watu na kuiba lasirimali za nchi husika kwa ajili ya raia wake,Israel kila Siku inawauwa waparestina na kuwadhurumu aridhi zao ,wanafanya hayo yote kwa ajili ya raia wake na nchi nyingine nyingi tu.
Sasa kwa nini Iran anapofanya mambo kwa ajili ya kuwalinda raia wake anaonekana ni mkorofi?.
 
Hakuna ubishi Marekani wana uwezo Kivita kulinganisha na Uwezo wa Iran Kivita. Takwimu zinaonyesha Marekani Hatakiwi hata Kepeleka Full Kikosi ili Kuichapa Irani, yaani kuichapa Iran Marekani Hapeleki Full Packege ya Mziki mzima wa Kijeshi.

Yaani Marekani Ikiamua kabisa kwa dhati kumpa Kichapo Irani, wanaweza kumpa Kichapo mara tano kwa siku yaani Itawapa Muda wa Kuswali Wa-Irani Swala tano na kila baada ya Swala kichapo kinaanza mpaka Muda mwingine wa Swala.

Wataaramu wa Vita wanasema kama Marekani ikiamua Kuidhibu kivita Irani kwa Moyo Mkunjufu kabisa basi wanaweza kuingamiza Navy yote ya Irani kwa Siku Si zaidi ya Mbili tu. Kinachoweza Kuisaidia Iran kurefusha Vita Kidogo kwa Muda labda ni Iran kutumia Human Shield yaani kuwachanganya Civiliani wa kawaida kwenye Vita na Hivyo kuichelewesha Marekani Kusort Out nani ni Civilian na nani ni Army.

Sasa Nini Basi Kinaichelewesha Iran Kupewa Kichapo chake?
Iran pamoja na kua haina Mlingano au Uwiano wa Karibu wa Nguvu za Kijeshi na Marekani wana Jeuri kubwa ya Kumfanya Marekani asifikiri hata Kumgusa Iran Kijeshi pamoja na Kiburi anachokionesha Iran kwa Sasa.
Kinachompa Kiburi Iran Asiguswe Kimapigano na Marekani na Washilika Wake ni ule Usemi “ Niguse Ninuke”. Yaani Irani ukimgusa tu anaweza Kunuka Dunia Nzima.

Iran Atanukaje Sasa?
Wachambuzi wabobezi wa mambo ya Vita wanasema Marekan kujaribu kumgusa Iran Kimashambulizi ama Kivita ni Kusababisha Machafuko Makubwa ya Amani katika Ukanda wote wa Mashariki ya Kati tena ya Muda Mrefu Usiopimika.Hii Itatokana na Nchi zote za Kiarabu zisizo Upande wa Marekani kumuunga Mkono Irani na kuzishambulia Nchi za Kiarabu zilizo Upande wa Marekani zikiwemo Saud Arabia, Afughanista, Iraq bila kumsahau hasimu mkuu wa Iran Taifa Teule Israel.

Unukaji mwingine wa Iran ni kuwa anaweza asijihusishe yeye moja kwa moja na kutumia makundi ya Kiharakati na ya Kigaidi dhidi ya Saud Arabia, Iraq, Israel na sehemu yoyote Duniani yenye Masilahi ya Marekani.
Hoithi kundi la Uasi la Yemeni linalofadhiliwa na Iran litatumika kuhujumu Miundombinu ya Mafuta ya Saud Arabia kwa kutumia Makombora na Drones na hivyo kuharibu kabisa Miundo Mbinu ya Saud Arabia na kusababisha Mlipuko Mkubwa wa Bei ya Mafuta Duniani na Uchumi wa Dunia Kuyumba na Haswa Uchumi wa Marekani Kudorora na hata Kuanguka Kabisa na Ukawa ndio mwisho wa Uchumi Mkubwa wa Marekani.

Jeshi la Shiite litatumiwa na Iran kuifanya Iraq isipate utulivu na hivyo kuilazimu Marekani kuhusika kwa kiasi kikubwa na Ulinzi wa Iraq.

Hezbollah kundi la Kigaidi linalofadhiliwa na Irani litatumika kuishambulia Israel na Sehemu yoyote Duniani penye Masilahi ya Marekani na kuleta Taharuki kuu Duniani. Yaani Dunia Itasimama kwa Tishio la Matukio ya Hezbollah.

Kufupisha Habari ndefu kua fupi ni kwamba Kivita Marekani ana Kifua Kipana na Pumzi ndefu Kuliko Iran Lakini Irani nae ana Uwezo wa Kugusa Maslai ya Marekani na Hata Dunia Nzima kwa Ujumla. Pia Iran ni kama mwenye Funguo za Amani ya Mashariki ya Kati kumgusa tu Akinuka basi Mashariki ya Kati Hakutokua na Amani na Utulivu kuliko ilivyo sasa.

Hii ndio Ukisikia “Niguse Ninuke” basi ndio inayomsaidia Iran kukabidhiwa Kichapo Chake.
Well said mkuu, kitendo cha USA kuipiga Iran, amani mashariki ya kati itakua mbaya kuliko ilivyo sasa, yatazaliwa makundi mapya ya kiharakati (sitaki kuyaita ya kigaidi) na ukichanganya na yaliyopo hivi sasa, itakua hatari sana kwa maslahi ya USA na maswahiba wake
 
Nadhani mwandishi kasoma kijijalada cha TIMES.
 
lran ni mbabe mkubali au mkatae u.s pia analitambua hilo na mimi naona bora dunia iwe na wababe wengi ili kutunishiana misuri kuishe
 
Hii degedege imetokana na udini wako
US sio mjinga ata kidogo anaijua nguvu ya Iran fika! Anajua nguvu ya Makombora ya Iran yenye square kilometer 2000 apo US ataipigia Iran akiwa nchi Gani? Hivi unajua Iran ana silos ya makombora chini ya ardhi na yapo ready kufyatuka? Ebu nenda kasome vizuri na hao wachambuzi wako na ujiulize kwann US hataki Iran wala North Korea kumiliki Ballistic missile kitu ambacho Iran anazalisha mwenyewe....Tukio la juzi la kushambuliwa Plant za mafuta uko Saudia na Iran ikihusishwa moja kwa moja kua alirusha Cruise missiles na drone na zika hit target ipasavyo!
 
Hii experience wazayuni wanaijua Vizuri sana kidadadeki
US sio mjinga ata kidogo anaijua nguvu ya Iran fika! Anajua nguvu ya Makombora ya Iran yenye square kilometer 2000 apo US ataipigia Iran akiwa nchi Gani? Hivi unajua Iran ana silos ya makombora chini ya ardhi na yapo ready kufyatuka? Ebu nenda kasome vizuri na hao wachambuzi wako na ujiulize kwann US hataki Iran wala North Korea kumiliki Ballistic missile kitu ambacho Iran anazalisha mwenyewe....Tukio la juzi la kushambuliwa Plant za mafuta uko Saudia na Iran ikihusishwa moja kwa moja kua alirusha Cruise missiles na drone na zika hit target ipasavyo!
 
Back
Top Bottom