Kuna mtu aliniuliza matokeo form four kipindi hicho nipo teenager ndo najiandaa kuingia form five.Nikamuambia daraja na points.Akaniuliza na shule uliyochaguliwa? Nikamwambia.
Baadaye nikakuta wanajadiliana na mwanaye;"Huyu naye anajipitisha pitisha kwangu ili tujue amefaulu na kwenda shule nzuri".Waliponiona wakajidai kunipongeza.
Sasa mtu sikumtuma aniulize,na njia niliyokutana naye ni barabarani kabisa wala hakuna aliyejipitisha kwa mwenzie,tukigeuziana mgongo anaanza kunipepeta kwa watu.
Ya form six yametoka,kaja home kuniuliza,nikamjibu sijui. Mbona yametangazwa yametoka? Sijaangalia.Hatukuongeleshana tena hadi nahama nyumbani.
Umasikini ni uchawi tu.