Ukweli kuhusu mabehewa ya TRL badala ya ya kumchafua Mwakyembe

Ukweli kuhusu mabehewa ya TRL badala ya ya kumchafua Mwakyembe

Tatizo hapa ni kutafuta sifa ambazo ustaili na ujazitole jasho, ni sawa na kuokota embe dodo chini ya mwarobaini alafu kwa papara anashindwa kula ndiyo mzee sitta.:juggle:
 
Mheshimiwa Mwakiembe,
Je kile kiwanja ulichonunua kule Bahari beach kwa bilioni moja kupitia Yono Auction Mart, hizo pesa umezitoa wapi kama sio dili kama hii ya kuleta mabehewa mabovu?

Uliunda hii kamati ya kuchunguza mabehewa na ukapewa ripoti yake. Wewe ukaifungia makabatini mpaka mzee Sitta amekuja na kuifanyia kazi. Kuunda hii tume ulilazimishwa na malalamiko mengi yaliyokuwepo hasa kutoka kwa chama cha wafanyakazi wa reli. Lakini ulikuwa unaujua ukweli wote na ndio maana uliifungia ripoti.

Unamlaumu mzee Sitta kwa kuchukua hatua, lakini unajua ukweli kwamba hata kuondolewa kwako wizara ya ujenzi ilikuwa kwasababu hizi hizi za mabehewa mabovu na dili za bandarini. Ikulu ilichunguza na kujua ukweli na ndio wakakuondoa na kumwagiza mzee Sitta achukue hatua. Ulitaka mzee Sitta aendelee kukulinda mpaka lini?

Bilioni 230 zimepotea wewe unasema sheria inakukataza kuingilia manunuzi. Ilikuwaje ukakubali pesa zote zilipwe asilimia 100 kitu ambacho ni kinyume cha sheria? Ilikuwaje hukusimamisha malipo kipindi hicho wakati kila siku wafanyakazi walikuwa wanakuambia hayo mabehewa ni mabovu?

Mwakiembe, tunajua umebanwa vibaya sana kule jimboni Kiela na uliamua kusaka pesa nyingi ili utoe rushwa kwa wapiga kura wako. Wapiga kura hawakutaki kwasababu umeshindwa kutimiza ahadi zako. Sasa unataka kuwahonga kwa kupiga dili kutumia cheo chako. Nenda Kiela kawaombe msamaha wapiga kura wako maana sasa hata umechafuka zaidi.

Pole sana Mwakiembe, vile visa ulivyomfanyia mzee Lowassa kwa kushirikiana na huyo rafiki yako Sitta, sasa vinakuandama. Pasco atasema karma imeanza kufanya kazi yake vizuri. Tulia sindano ikuingie vizuri.

Jenifa hivi ukiombwa kuleta uthibitisho kwa madai yako kuwa mwakyembe kanunua kiwanja cha billion moja unaweza kuleta?au ndio kutaka na wewe kutujazia upuuzi wako humu?
Nafahamu mwakyembe anapoishi na ndio nyumba yake na amejenga kabla hata hajawa mbunge wa kyela na kabla hajawa waziri wa uchukuzi sasa haya madai ya kuwa mwakyembe kanunua kiwanja cha bilioni moja umeyatoa wapi?Acha unafiki dada yangu
 
Bilashaka tunadili na watu wasiojuwa kusoma kama huyo anaejita jenifa, anaonekana ni walewale wa mgao milioni 152 kwa siku ambao mh mwaki alikata mirija yake, na ndiyo maana anaandika vitu asivyo vielewa. Mzee sitta kati maelezo yake yote alisema kutokana na majibu ya ripoti aliyounda mtangulizi wangu yani mh mwakyembe inimekuja na majibu haya. Vilele kumbuka mkutano wake wa kwanza TRL waandishi wa habari walimuuliza mh sitta vipi kuhusu tume iliyo undwa na mh mwakyembe je utaivunja kabla ijamaliza kazi yake?????, sitta akasema hapana hata mimi naiunga mkona na majibu yake nitayafanyia kazi sito mwogopa mtu. Sasa ni majibu gani ambayo mh mwakyembe aliyafungia kabatini na kama siyo unafiki na uzandiki wa kuandia vitu uvyo vijua.
 
jamani vipi ajali zinazo endelea kutwaa roho za watanzani wenzetu?, mbona mh sitta aziongelie au azina tija kisiasa?. Hata kauli tu ya pole kwa wahanga na wafiwa?, lakini tusimlaumu unaweza kukuta afahamu kuwa nayo ni sehemu wizara yake, yeye anajuwa TPA na TRL tu siunajuwa umri tena.
 
Bilashaka tunadili na watu wasiojuwa kusoma kama huyo anaejita jenifa, anaonekana ni walewale wa mgao milioni 152 kwa siku ambao mh mwaki alikata mirija yake, na ndiyo maana anaandika vitu asivyo vielewa. Mzee sitta kati maelezo yake yote alisema kutokana na majibu ya ripoti aliyounda mtangulizi wangu yani mh mwakyembe inimekuja na majibu haya. Vilele kumbuka mkutano wake wa kwanza TRL waandishi wa habari walimuuliza mh sitta vipi kuhusu tume iliyo undwa na mh mwakyembe je utaivunja kabla ijamaliza kazi yake?????, sitta akasema hapana hata mimi naiunga mkona na majibu yake nitayafanyia kazi sito mwogopa mtu. Sasa ni majibu gani ambayo mh mwakyembe aliyafungia kabatini na kama siyo unafiki na uzandiki wa kuandia vitu uvyo vijua.

Jenifa umepotea ghafla. Tunasubiri ulete uongo mwingine.
 
Sijui kwnn mnajadili mambo yaliyowazi na watu wasio na akili timamu.
 
JAMANI huu urais unazidi kuwa rahisi MZEE SAMWELI SITTA naye anataka kushindana na vijana wake?tuongelee uhalisia wizara ya uchukuzi alivyokua ameiacha mh mwakyembe ni sawa na kukua kwa mtoto alikua anatambaa sasa kainuka anaanza kutembea mzee sitta amekuja KUMBEMENDA mtanikumbuka mpaka kufikia mwezi wa uchaguzi sio bandari wala shirika la reli ambalalo litasimama ila nimuombe Rais Kikwete hawa jamaa wanaoutaka huu urais wajipime kwanza waangalie wanawajibu gani kwa taifa wafanye kazi kwanza hivi sasa wanahangaika na kuunda tuvikundi vikundi kwa ajili ya kutoa rushwa eti team sitta,team lowasa,team membe nk mfano changamoto zilizopo UCHUKUZI AJALI,MIGOMO YA MADEREVA,VURUGU ZA NAULI,USAFIRI WA TRENI ILE YA (MWAKYEMBE) Ubungo posta siku hizi ni kawa wali shule za serikari leo upo kesho hakuna mimi nafikiri hawa jamaa wapewe KPI Za uwaziri (key perfomance indicator )wakichemka hata ubunge wasiwe hii inaonyesha wazi kabisa BABU sita anatafuta Umaarufu kama alioupata mh mwakyembe na akiendelea hivyo ataua wafanyakazi wake,maana wanaishi bila matumaini,haya unafukuza fukuza tu hebu atuambie kipande wa watu ambaye alitupa discpline hapa bandari amekomesha wizi kaondoka watu wanasheherekea maana wizi sasa kama kawaida KIKWETE HEBU USILIFUMBIE MACHO HILI BANDARI INAKWISHA
 
Back
Top Bottom