CompaQ
JF-Expert Member
- Dec 31, 2012
- 281
- 134
Ushindi wa juzi (12/03/2013) wa Barcelona dhidi ya AC Milan wa 4-0, haukuwa wa kushangaza kwa wafuatiliaji wa mambo wengi, hasa kwa wakatoliki. Wengi waliuona ukija. Kwa nini?
1. Mwaka 1958 wakati kanisa katoliki duniani likichagua Papa (kama ilivyokuwa juzi), Barcelona ilishinda mchezo wake dhidi ya Madrid kwa 4-0.
2. Mwaka 1978, pia wakati kanisa katoliki duniani likichagua Papa (kama ilivyokuwa juzi), Barcelona iliifunga Las Palmas 4-0.
3. Mchezo wake dhidi ya AC Milan juzi ulionekana ni kama wa "kimungu" kwa kuwa Barcelona walikuwa wakihitimisha mfululizo wa ushindi wa 4-0 dhidi ya timu pinzani hasa wanapokutana siku ambayo kanisa katoliki duniani linaanza mchakato wa kuchagua Papa.
Ukweli mwingine ni kwamba:
Nembo ya Barcelona ina alama ya msalaba (+). Je, kuna uhusiano wowote? Maoni yako ni nini kuhusu hili?
1. Mwaka 1958 wakati kanisa katoliki duniani likichagua Papa (kama ilivyokuwa juzi), Barcelona ilishinda mchezo wake dhidi ya Madrid kwa 4-0.
2. Mwaka 1978, pia wakati kanisa katoliki duniani likichagua Papa (kama ilivyokuwa juzi), Barcelona iliifunga Las Palmas 4-0.
3. Mchezo wake dhidi ya AC Milan juzi ulionekana ni kama wa "kimungu" kwa kuwa Barcelona walikuwa wakihitimisha mfululizo wa ushindi wa 4-0 dhidi ya timu pinzani hasa wanapokutana siku ambayo kanisa katoliki duniani linaanza mchakato wa kuchagua Papa.
Ukweli mwingine ni kwamba:
Nembo ya Barcelona ina alama ya msalaba (+). Je, kuna uhusiano wowote? Maoni yako ni nini kuhusu hili?



