Ukubwa dawa


UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,390
Likes
1,524
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,390 1,524 280
Mpaka Leo nimeshindwa Kuelewa Kwanini vijana wengi wa sikuhizi wanaishi maisha ya kutafuta attention ata katika mambo ambayo kimsingi hayaitaji sifa wala mijadala ya kubuguzi wengine mfano unakuta kijana anakuja na wazo la maisha ya ndani hasa chumbani kwake juu ya ambavyo mke wake Hajui kupika au mke wake ni gogo kitandan au mke wake mchafu sasa mbna tunajidharaulisha wenyewe wakati maisha tulichaguwa wenyewe,mwengine anajisifia kua na mchepuko na kuweka bandiko mkewe mchovu sasa mpaka kufikia umri huo bado unashindwa kuelewa kwanini hauwezi kwenda na mkeo askari monument kutembeza dushe kwa mkeo?? Duuh poleni ila badilikeni
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
kha!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Kaazi kweeeli
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,860
Likes
6,107
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,860 6,107 280
Naona mipasho kutoka kwa wanaume na wanawake kila siku hapa jf. Mke anamsema Mme na Mme anamsema Mke.
 
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2015
Messages
1,528
Likes
946
Points
280
Lavan Island

Lavan Island

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2015
1,528 946 280
Tatizo mnachukuana kwanza halafu ndio mnaoana ndio chanzo
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,177
Likes
5,383
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,177 5,383 280
ni hatari
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,237
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,237 280
Kutokana na hali ya utandawazi ulioweka wazi kila kitu hata kile ambacho hakikutakiwa kuwa wazi....matokeo yake vijana wanajikuta wamejiingiza kwenye mambo ambayo ukubwa wake yanaizidi akili yake ambayo ni changa.....
Hususani katika masuala ya mahusiano...haya ni moja ya masuala ambayo vijana hujikuta tu wamejitumbukiza huko kwa matakwa ya matamanio yao na wala sio kwa utashi wao.....na ndio maana humu haziishi nyuzi za malalamiko kuhusiana na hayo mambo.....
yao ya kingono....
Kimsingi ni kwamba vijana ni kama wameacha kabisa matumizi ya akili zao na wameamua kuenenda kama wendawazimu....kwa kuendekeza matakwa ya nafsi zao......

Na kibaya zaidi hawashauriki....kila utakalowaambia litakalopingana na matakwa yao....utapewa tusi ambalo pengine tangu kuzaliwa hujawahi kulisikia na kuitwa mmbeya kwa kufuatilia maisha ya watu......mambo yakiwa magumu huko chumbani kwao....anakuja tena huku huku kwa wambea na wanaomfuatilia maisha yake kuja kuomba ushauri.....hapo tena amekuwa mdogo kiasi kwamba unaweza hata kumpitisha kwenye tundu ya sindano..........na sisi kwa kuwa tunajua kulea vijana...tunajitahidi kuwashauri kwa kadri ya uwezo wetu......kwani kuishi kwingi ndio kuona mengi.....

Ujana ni maji ya moto......
Maisha ya ujana ni nusu ya uwendawazimu.....

Ukipiga picha vituko unavyovifanya kwenye ujana wako unaweza usiamini kuwa ni wewe uliyekuwa ukiyafanya hayo pindi uitwapo babu....
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Ni kweli mkuu, tena nyuzi nyingi ni zile ambazo kwa namna flan zinahalalisha uchepukaji na zingine ni mambo ya tigo tigo tu.

Yaani unakuta mtu analalamika kuudhiwa na mchepuko au anaomba ushauri namna ya kulala na mchepuko bila kujulikana sio hata mke.

Mh...maisha haya.
 
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
1,032
Likes
443
Points
180
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
1,032 443 180
Kutokana na hali ya utandawazi ulioweka wazi kila kitu hata kile ambacho hakikutakiwa kuwa wazi....matokeo yake vijana wanajikuta wamejiingiza kwenye mambo ambayo ukubwa wake yanaizidi akili yake ambayo ni changa.....
Hususani katika masuala ya mahusiano...haya ni moja ya masuala ambayo vijana hujikuta tu wamejitumbukiza huko kwa matakwa ya matamanio yao na wala sio kwa utashi wao.....na ndio maana humu haziishi nyuzi za malalamiko kuhusiana na hayo mambo.....
yao ya kingono....
Kimsingi ni kwamba vijana ni kama wameacha kabisa matumizi ya akili zao na wameamua kuenenda kama wendawazimu....kwa kuendekeza matakwa ya nafsi zao......

Na kibaya zaidi hawashauriki....kila utakalowaambia litakalopingana na matakwa yao....utapewa tusi ambalo pengine tangu kuzaliwa hujawahi kulisikia na kuitwa mmbeya kwa kufuatilia maisha ya watu......mambo yakiwa magumu huko chumbani kwao....anakuja tena huku huku kwa wambea na wanaomfuatilia maisha yake kuja kuomba ushauri.....hapo tena amekuwa mdogo kiasi kwamba unaweza hata kumpitisha kwenye tundu ya sindano..........na sisi kwa kuwa tunajua kulea vijana...tunajitahidi kuwashauri kwa kadri ya uwezo wetu......kwani kuishi kwingi ndio kuona mengi.....

Ujana ni maji ya moto......
Maisha ya ujana ni nusu ya uwendawazimu.....

Ukipiga picha vituko unavyovifanya kwenye ujana wako unaweza usiamini kuwa ni wewe uliyekuwa ukiyafanya hayo pindi uitwapo babu....
utakuwa mchambuz wa maswala haya bla shaka!!!
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
556
Likes
209
Points
60
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
556 209 60
vitoto vya mikoani visumbufu sana humu. pyeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,236,520
Members 475,174
Posts 29,260,558