Uko wapi uteuzi makini unaodaiwa kufanywa na Dr Magufuli?


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,246
Likes
44,797
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,246 44,797 280
Wakuu natanguliza salamu .

Kabla ya yote I declare my own interest kwamba mimi ni raia wa Tanzania wa kuzaliwa ( sikununua uraia ) , hivyo bila shaka yoyote ninayo haki ya kufuatilia viongozi wa nchi hii wanaoteuliwa na Mh Rais.

Hivyo basi nimejitokeza kwenye jukwaa hili lililojaa mafundi wa kila aina kutaka kujua huu umakini unaotajwa kwenye uteuzi ni upi hasa ?

Wote mmeona Baraza la Mawaziri zaidi ya nusu wametoka awamu iliyopita , ile awamu inayolalamikiwa kuozesha nchi hii , Makatibu wakuu wengi ni walewale akiwemo sifuni Mchome aliyeshirikiana na Kawambwa na Mulugo kuleta Div 5.

Wakuu wa mikoa na ma DC's wengi ni wale walioshindwa kudeliver mahali pengine , wakiwemo walioangushwa kwenye ubunge.

Kwenye MA DED , DAS na hata wenyeviti wa Bodi mbalimbali sina la kuongeza nadhani kila mtu amejionea .

Ni kweli kwamba watu wameteuliwa na ni haki ya mamlaka kuteua wawatakao , lakini hii hoja kwamba uteuzi huu ni makini ukweli wake uko wapi ?

Great thinker tunaomba muweke ukweli hapa maana wateule wote mnawajua .
 
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
2,644
Likes
812
Points
280
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
2,644 812 280
Wakuu natanguliza salamu .

Kabla ya yote I declare my own interest kwamba mimi ni raia wa Tanzania wa kuzaliwa ( sikununua uraia ) , hivyo bila shaka yoyote ninayo haki ya kufuatilia viongozi wa nchi hii wanaoteuliwa na Mh Rais.

Hivyo basi nimejitokeza kwenye jukwaa hili lililojaa mafundi wa kila aina kutaka kujua huu umakini unaotajwa kwenye uteuzi ni upi hasa ?

Wote mmeona Baraza la Mawaziri zaidi ya nusu wametoka awamu iliyopita , ile awamu inayolalamikiwa kuozesha nchi hii , Makatibu wakuu wengi ni walewale akiwemo sifuni Mchome aliyeshirikiana na Kawambwa na Mulugo kuleta Div 5.

Wakuu wa mikoa na ma DC's wengi ni wale walioshindwa kudeliver mahali pengine , wakiwemo walioangushwa kwenye ubunge.

Kwenye MA DED , DAS na hata wenyeviti wa Bodi mbalimbali sina la kuongeza nadhani kila mtu amejionea .

Ni kweli kwamba watu wameteuliwa na ni haki ya mamlaka kuteua wawatakao , lakini hii hoja kwamba uteuzi huu ni makini ukweli wake uko wapi ?

Great thinker tunaomba muweke ukweli hapa maana wateule wote mnawajua .
mpaka mrema!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,246
Likes
44,797
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,246 44,797 280
Mleta mada amekuja na hoja nzito sana. Kila kutokana na uchama ulioshamiri humu hayo pata majibu sahihi.

Kila itoshe kusema kuwa wale wote wanaokejeli wanaumia mioyoni mwao sababu ukweli haufichiki.

Ninawatakia jumapili njema
Ubarikiwe sana mkuu .
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,010
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,010 280
Mara zote tunaleta hoja makini humu jukwaani , unauzungumziaje uteuzi wa awamu ya Tano , ambao hata Mrema na Mtella wamekumbukwa ? Sijui kwanini Lipumba kaachwa .
Mh Rais kasema nafasi bado anazo.
Halafu za vijana kama kina Anna Makinda, sasa bado Slaa na Lipumba
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,361
Likes
1,897
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,361 1,897 280
ilimpasa amchague nani? Maana hâta mbowe alimchagua lowasa na Sumaye nakuwapa kipaumbele...Huyo mrema amewahi kukosea nini hili taifa mpaka ushangae kupewa uenyekiti alopewa?
Tunapaswa kuelewa hii nchi kilamtu anahaki ya kuchaguwa na kuchaguliwa na tumeona wengi walioharibu wakiachwa na waliojituma wakipewa kazi!
uteuzi ulofanywa ni wamatumaini na tunajua mabadiliko yananafasi kutenguliwa uongozini kupo So mtoamada ungesema dosari za mhusika usiyemkubali badala ya hisia binafsi na vijiwivu visivyo vya kimaendeleo
 
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Hebu tumpe Rais muda tusipende kulaumu sana.wewe ulitegemea Mani angekuwa Rais akafanya uteuzi utakao kufurahisha wewe?urais ni taasisi uteuzi unashirikisha watu wengi.hiyo wewe tu ndo unaakili saana.
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,744
Likes
3,020
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,744 3,020 280
Hebu tumpe Rais muda tusipende kulaumu sana.wewe ulitegemea Mani angekuwa Rais akafanya uteuzi utakao kufurahisha wewe?urais ni taasisi uteuzi unashirikisha watu wengi.hiyo wewe tu ndo unaakili saana.
Kuchagua Mrema kunahitaji akili.Hahaha upo serious au unatania.
 
L

luswetula

Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
10
Likes
3
Points
5
Age
47
L

luswetula

Member
Joined Jul 14, 2016
10 3 5
Wakuu natanguliza salamu .

Kabla ya yote I declare my own interest kwamba mimi ni raia wa Tanzania wa kuzaliwa ( sikununua uraia ) , hivyo bila shaka yoyote ninayo haki ya kufuatilia viongozi wa nchi hii wanaoteuliwa na Mh Rais.

Hivyo basi nimejitokeza kwenye jukwaa hili lililojaa mafundi wa kila aina kutaka kujua huu umakini unaotajwa kwenye uteuzi ni upi hasa ?

Wote mmeona Baraza la Mawaziri zaidi ya nusu wametoka awamu iliyopita , ile awamu inayolalamikiwa kuozesha nchi hii , Makatibu wakuu wengi ni walewale akiwemo sifuni Mchome aliyeshirikiana na Kawambwa na Mulugo kuleta Div 5.

Wakuu wa mikoa na ma DC's wengi ni wale walioshindwa kudeliver mahali pengine , wakiwemo walioangushwa kwenye ubunge.

Kwenye MA DED , DAS na hata wenyeviti wa Bodi mbalimbali sina la kuongeza nadhani kila mtu amejionea .

Ni kweli kwamba watu wameteuliwa na ni haki ya mamlaka kuteua wawatakao , lakini hii hoja kwamba uteuzi huu ni makini ukweli wake uko wapi ?

Great thinker tunaomba muweke ukweli hapa maana wateule wote mnawajua .
HoJA zako hazina mashiko kabisa.
Mtu akishindwa ubunge anakuwa ame be disqualified kabisa????
Hapana,, bado wapo wengi tuu wazur. Mfano DC wa wilaya ya Nkasi,, amekaa siku 10 tuuu lkn ame fanya maaendeleo angalau.. Kuliko mtu alie kaa miaka mitano.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,246
Likes
44,797
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,246 44,797 280
ilimpasa amchague nani? Maana hâta mbowe alimchagua lowasa na Sumaye nakuwapa kipaumbele...Huyo mrema amewahi kukosea nini hili taifa mpaka ushangae kupewa uenyekiti alopewa?
Tunapaswa kuelewa hii nchi kilamtu anahaki ya kuchaguwa na kuchaguliwa na tumeona wengi walioharibu wakiachwa na waliojituma wakipewa kazi!
uteuzi ulofanywa ni wamatumaini na tunajua mabadiliko yananafasi kutenguliwa uongozini kupo So mtoamada ungesema dosari za mhusika usiyemkubali badala ya hisia binafsi na vijiwivu visivyo vya kimaendeleo
Lengo ni kutaka kuondoa uongo wa kuita uteuzi huu ni makini , hakuna umakini hata chembe , ni uteuzi kama teuzi za Jk na wengine , hakuna jipya , siwezi kuonea wivu kazi kama hizo , sina mzuka nazo .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,246
Likes
44,797
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,246 44,797 280
Hebu tumpe Rais muda tusipende kulaumu sana.wewe ulitegemea Mani angekuwa Rais akafanya uteuzi utakao kufurahisha wewe?urais ni taasisi uteuzi unashirikisha watu wengi.hiyo wewe tu ndo unaakili saana.
Sipingi teuzi wala sina uwezo huo , ninachopinga ni uongo , nisome tena mkuu .
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,336
Likes
4,269
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,336 4,269 280
Tetesi zinadokeza kwamba baada ya Kitwanga ilibidi awe Mrema , fitna zikafanyika ndio akapatikana Mwigulu , hata hivyo Lyatonga amekumbukwa kwa upande mwingine .
Mmeishiwa hoja nyinyi, kwan sumaye na lowasa wametoka wapi na walifanya nn kpindi cha uongozi wao mpaka mkaawaamini kwamba ni wananabadliko?
Mleta mada amekuja na hoja nzito sana. Kila kutokana na uchama ulioshamiri humu hayo pata majibu sahihi.

Kila itoshe kusema kuwa wale wote wanaokejeli wanaumia mioyoni mwao sababu ukweli haufichiki.

Ninawatakia jumapili njema
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,179
Likes
28,095
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,179 28,095 280
Wakuu natanguliza salamu .

Kabla ya yote I declare my own interest kwamba mimi ni raia wa Tanzania wa kuzaliwa ( sikununua uraia ) , hivyo bila shaka yoyote ninayo haki ya kufuatilia viongozi wa nchi hii wanaoteuliwa na Mh Rais.

Hivyo basi nimejitokeza kwenye jukwaa hili lililojaa mafundi wa kila aina kutaka kujua huu umakini unaotajwa kwenye uteuzi ni upi hasa ?

Wote mmeona Baraza la Mawaziri zaidi ya nusu wametoka awamu iliyopita , ile awamu inayolalamikiwa kuozesha nchi hii , Makatibu wakuu wengi ni walewale akiwemo sifuni Mchome aliyeshirikiana na Kawambwa na Mulugo kuleta Div 5.

Wakuu wa mikoa na ma DC's wengi ni wale walioshindwa kudeliver mahali pengine , wakiwemo walioangushwa kwenye ubunge.

Kwenye MA DED , DAS na hata wenyeviti wa Bodi mbalimbali sina la kuongeza nadhani kila mtu amejionea .

Ni kweli kwamba watu wameteuliwa na ni haki ya mamlaka kuteua wawatakao , lakini hii hoja kwamba uteuzi huu ni makini ukweli wake uko wapi ?

Great thinker tunaomba muweke ukweli hapa maana wateule wote mnawajua .
uzi huu ni mkuki wa sumu kwa lumumba fc
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,179
Likes
28,095
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,179 28,095 280
Mleta mada amekuja na hoja nzito sana. Kila kutokana na uchama ulioshamiri humu hayo pata majibu sahihi.

Kila itoshe kusema kuwa wale wote wanaokejeli wanaumia mioyoni mwao sababu ukweli haufichiki.

Ninawatakia jumapili njema
Nisawa na pembe la ng'ombe?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,179
Likes
28,095
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,179 28,095 280
Tetesi zinadokeza kwamba baada ya Kitwanga ilibidi awe Mrema , fitna zikafanyika ndio akapatikana Mwigulu , hata hivyo Lyatonga amekumbukwa kwa upande mwingine .
Daaaa ange wekwa mrema hapo ndio ingekuwa ni moja ya maajabu ya dunia,mtu kajishia kabisa ndio apewe hiyo wizara!
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333