Ukizini una nyongwa


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145


Hawa ni raia watano wa Yemen wamepatikana na hatia ya kuzini na wanawake wa Saudia Arabia hukumu yake ndo hiyo majina yao ni Khaled, Adel, Qasim Saraa, Saif Ali Al Sahari na Khaled Showie Al Sahari.

Sasa wenzangu wanao shabikia Mahakama ya Kadhi au mambo Sharia hii adhabu itakuwepo? Kama ndo hivyo haki ya Mungu wengi tutakwenda na maji kwa kuning'inizwa hivi. Maana huko Yemen hata ukimwangalia sana mwanamke inahesabika umezini ukikonyeza ndo balaa inabidi kuvaa tinted kabisa.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,332
Likes
6,376
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,332 6,376 280
Wenyewe pia sharia hiyo hawaipendi
nani atakubali kwa kula vitu vyako
unyongwe namna hiyo?

Sasa ukiwa Yemen halafu dushelele
likasimama si una kufa yaani ni kama
mwizi aliyekurupushwa.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Wewe unapenda watu wazini?kwa nini mungu aliweka adhabu ya kupigwa mawe ktk agano la kale?
muongo ile adhabu siyo ya mungu ni wayahudi.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
duh kwa staili hiyo wanaume wengi sana
tutawapoteza hapa TZ

wabaki nayo tu
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145
Wenyewe pia sharia hiyo hawaipendi
nani atakubali kwa kula vitu vyako
unyongwe namna hiyo?

Sasa ukiwa Yemen halafu dushelele
likasimama si una kufa yaani ni kama
mwizi aliyekurupushwa.


Ukipatikana Yemen unafanya hivi unahukumiwa kunyongwa hadharani
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,863
Likes
1,069
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,863 1,069 280
Huu ni ukatili wa ajabu sana yaaani kuzini tu mtu ananyongwa bila huruma
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Wenyewe pia sharia hiyo hawaipendi
nani atakubali kwa kula vitu vyako
unyongwe namna hiyo?

Sasa ukiwa Yemen halafu dushelele
likasimama si una kufa yaani ni kama
mwizi aliyekurupushwa.
ndo itabidi jieleze kwa nini dushelele limesimama......,
maelezo yasipojitosheleza Kitanzi kinachukua nafasi yake
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280


Ukipatikana Yemen unafanya hivi unahukumiwa kunyongwa hadharani
hahaaa huyu hamna kuchelewesha.......,
dushelele linaenda kusinyalia akhera.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,503
Likes
2,406
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,503 2,406 280
Kwanini wasikatwe Dushelele ili wasizini tena?

Mbona mwizi anakatwa mkono!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Kwanini wasikatwe Dushelele ili wasizini tena?

Mbona mwizi anakatwa mkono!
mmh wakati dushelele tena....,
si itakua balaa
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,503
Likes
2,406
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,503 2,406 280
Hapo inabidi waboreshe basi Sharia
Kama mtu anakula dudu ananyongwa, Je akiua atafanywa nini?

Sheria gani hizi hazitoi adhabu kulingana na uzito wa kosa?
Je akibaka atapewa adhabu gani..
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,887
Likes
812
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,887 812 280


Hawa ni raia watano wa Yemen wamepatikana na hatia ya kuzini na wanawake wa Saudia Arabia hukumu yake ndo hiyo majina yao ni Khaled, Adel, Qasim Saraa, Saif Ali Al Sahari na Khaled Showie Al Sahari.

Sasa wenzangu wanao shabikia Mahakama ya Kadhi au mambo Sharia hii adhabu itakuwepo? Kama ndo hivyo haki ya Mungu wengi tutakwenda na maji kwa kuning'inizwa hivi. Maana huko Yemen hata ukimwangalia sana mwanamke inahesabika umezini ukikonyeza ndo balaa inabidi kuvaa tinted kabisa.
Salamu za heri kwa wote: Mkuu acha propaganda zako huo ni UONGO kuwa walizini:- hao walikuwa maCriminal genge lilo kuwa linafanya UJAMBAZI,MAUAJI,WIZI,UVAMIZI na UBAKAJI na hayo hapo uyaonayo ndiyo MALIPO yao......(ujazi wa aina hiyo upo Saudi Arabia miaka mingi sana) Sasa watetea haki na usawa huruma ziko wapi? Wenzenu wame weka wazi kabisa tena mchana kweupe !! mwenye ng'oo au kuhoji asisemee humu "jF" azuwie kama rijali..!!

Huko kuna hukumu ya UPANGA kwa mtu alokuwa na mazoea ya ujambazi wakutumia silaha. Je kuna shaka au ufanisi wa utetezi wako/wenu pelekni UMOJA wa Matifa au HUMAN RIGHTs au hata pengine mtasikilizwa.
ila kama unapenda kuwatukana Watanzania wenzio na wandugu wa uswahilini sema na uchokozi ni wako. Siku moja mtakutana. Longlive Neno la Mungu.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,887
Likes
812
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,887 812 280
Kama mtu anakula dudu ananyongwa, Je akiua atafanywa nini?

Sheria gani hizi hazitoi adhabu kulingana na uzito wa kosa?
Je akibaka atapewa adhabu gani..
Salamu za heri kwa wote: Mkuu acha propaganda zako huo ni UONGO kuwa walizini:- hao walikuwa maCriminal genge lilo kuwa linafanya UJAMBAZI,MAUAJI,WIZI,UVAMIZI na UBAKAJI na hayo hapo uyaonayo ndiyo MALIPO yao......(ujazi wa aina hiyo upo Saudi Arabia miaka mingi sana) Sasa watetea haki na usawa huruma ziko wapi? Wenzenu wame weka wazi kabisa tena mchana kweupe !! mwenye ng'oo au kuhoji asisemee humu "jF" azuwie kama rijali..!!

Huko kuna hukumu ya UPANGA kwa mtu alokuwa na mazoea ya ujambazi wakutumia silaha. Je kuna shaka au ufanisi wa utetezi wako/wenu pelekni UMOJA wa Matifa au HUMAN RIGHTs au hata pengine mtasikilizwa.
ila kama unapenda kuwatukana Watanzania wenzio na wandugu wa uswahilini sema na uchokozi ni wako. Siku moja mtakutana. Longlive Neno la Mungu.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,887
Likes
812
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,887 812 280
muongo ile adhabu siyo ya mungu ni wayahudi.

Salamu za heri kwa wote: Mkuu acha propaganda zako huo ni UONGO kuwa walizini:- hao walikuwa maCriminal genge lilo kuwa linafanya UJAMBAZI,MAUAJI,WIZI,UVAMIZI na UBAKAJI na hayo hapo uyaonayo ndiyo MALIPO yao......(ujazi wa aina hiyo upo Saudi Arabia miaka mingi sana) Sasa watetea haki na usawa huruma ziko wapi? Wenzenu wame weka wazi kabisa tena mchana kweupe !! mwenye ng'oo au kuhoji asisemee humu "jF" azuwie kama rijali..!!

Huko kuna hukumu ya UPANGA kwa mtu alokuwa na mazoea ya ujambazi wakutumia silaha. Je kuna shaka au ufanisi wa utetezi wako/wenu pelekni UMOJA wa Matifa au HUMAN RIGHTs au hata pengine mtasikilizwa.
ila kama unapenda kuwatukana Watanzania wenzio na wandugu wa uswahilini sema na uchokozi ni wako. Siku moja mtakutana. Longlive Neno la Mungu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060