Wewe umejuaje mkuu... kupata takwimu au umetumia maufund ya kilingeni?UKIMTUMIA MWANAMKE HELA
3,000 hawajibu
5,000 oke
10,000 nimeona
20,000 Tnx
50,000 Asante
100,000 asante ba mpenzi jioni nakuja kukuona
UKIMTUMIA MWANAUME HELA
3,000 kaka asante
5,000 kaka umetisha
10,000 unyama sana mwanangu
20,000 umetisha mwenyekiti
50,000 Mungu akubariki kaka sina cha kukulipa
100,000 umebadilisha siku yangu kaka. Respect
Naunga mkono hoja!Mama mzazi pekee ndio anaheshimu na kutoa baraka za kutosha hata ukimtumia 2000 ya vocha
Kama unabisha mtumie mama yako 5000 sahivi usikilize hizo baraka
Duh hapo unakuwa una mtumia mke au mpenzi tu mkuu?Experience matters mkuu
Ba mtu nifosie mazingira hapo 😁UKIMTUMIA MWANAMKE HELA
3,000 hawajibu
5,000 oke
10,000 nimeona
20,000 Tnx
50,000 Asante
100,000 asante ba mpenzi jioni nakuja kukuona
UKIMTUMIA MWANAUME HELA
3,000 kaka asante
5,000 kaka umetisha
10,000 unyama sana mwanangu
20,000 umetisha mwenyekiti
50,000 Mungu akubariki kaka sina cha kukulipa
100,000 umebadilisha siku yangu kaka. Respect
Ila wa kwangu ata nikimtumia nukta tu utaskia ahsante Baba angu🔥🔥🔥🔥😂Kuna wale raia ambao hawajibu kabisa, alafu ukimpigia kuuliza kama amepata anajibu subiri niangalie😄.
Ila wa kwangu ata nikimtumia nukta tu utaskia ahsante Baba angu
Hahahhhhh... uzi tayari. Tutubu na kuiamini injili....Sisemi
Mkeo/ demu au mama yako mzaziKuna wale raia ambao hawajibu kabisa, alafu ukimpigia kuuliza kama amepata anajibu subiri niangalie😄.
Ila wa kwangu ata nikimtumia nukta tu utaskia ahsante Baba angu
Ni demu tu mkuu.Mkeo/ demu au mama yako mzazi
Nifosie Mazingira...Ba mtu nifosie mazingira hapo 😁