Ukiwa kwenye mahusiano mapya angalia hili!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,677
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,677 280
Unajua unapokuwa kwenye mahusiano mapya nimengi hutokea namengine huwa niyakuudhi hivyo ujikuta unakaa kimya ili usije ukamudhi mwenza wako katika hili pendo jipya!!
Sasa basi ukiona unampenzi mpya umeenda naye out haza katika hizi baa zetu za mjini hapa Dar hata kwingine au hata CALABASH!ukaona kila machinga anapita anataka kununu kila kitu fahamu kwamba huyo mpenzi wako ana walakini kama niwakike ananua mara rangi wanja,brasia,hereni,Huyo siyo kamua anza!!Na kama wakiume unaona mara anataka soksi,mkanda,Tochi,vest mwache kunywa bia mpige karenda tawanyika iwe byebye!!Mtu makini hawezi kununua vitu baa!!!Lazima huwe na programe ya kufanya shopping ya mahitaji yako!!:painkiller:
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,131
Likes
1,351
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,131 1,351 280
Hata handkerchief!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Si kweli.

Wengine tunapokuwa bar ndio tunapata 'akili' na mawazo mapya!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,604
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,604 280
Muda wa kwenda shopping ndio kikwazo.
Nikiwa bar, ndo napata nafasi ya kununua, kwani muda nitokao kwenye mihangaiko yangu, maduka huwa yamefungwa
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Muda wa kwenda shopping ndio kikwazo.
Nikiwa bar, ndo napata nafasi ya kununua, kwani muda nitokao kwenye mihangaiko yangu, maduka huwa yamefungwa
Ndio manake, sasa tusiponunua bar wale chinga wakale wapi?polisi?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,677
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,677 280
Muda wa kwenda shopping ndio kikwazo.
Nikiwa bar, ndo napata nafasi ya kununua, kwani muda nitokao kwenye mihangaiko yangu, maduka huwa yamefungwa
Mhnnnn!!Ndo unanua Mkanda wa plastic,Soksi za nylon,Chupi imeandikwa TMK wanaume,Flana ya ndani ya mpira!!Hapana inabidi ujipangie vya mda wakununua mahitaji yako!sasa unamwonyesha mpenzi wako kwamba wewe hivyo vitu hukuwa navyo au??
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
  1. kama niwakike ananua mara rangi wanja,brasia,hereni,Huyo siyo kamua anza!! (too biased)
  2. Na kama wakiume unaona mara anataka soksi,mkanda,Tochi,vest mwache kunywa bia mpige karenda tawanyika iwe byebye!! (kwani wao hawataki kumegwa kidogo?)
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Ni kweli tabia ya kununua vitu hovyo inaonesha jinsi gani mtu alivyo disorganised na asiye kuwa na mipango. kama muda wa kutoka out na demu wako unao huwezi kukosa muda wa kwenda shoping na uzuri siku hizi yapo maduka kibao ya nguo na urembo yanafungwa sa 4 usiku
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Sasa kwani hata nikinunua kwa pesa yangu nini kinakukwaza? pointless!!!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
KK baa ndo shoping inafanyika poa unataka sisi machinga tukauzie wapi? Pale ndo poa shati ya buku 5 unaipiga kwa 9 huoni ndo mchezo fresh laga ishapanda haangalii bei akili mkuchwa broo
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
ili tusinunue vitu baa basi wamachinga wapigwe marufuku kuingia baa Je na hizi boutique ambazo ziko karibu na baa zifungwe au?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Sawa. Mwambie jeykey kila pembeni ya bar kuwe na machinga complex.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,677
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,677 280
ili tusinunue vitu baa basi wamachinga wapigwe marufuku kuingia baa Je na hizi boutique ambazo ziko karibu na baa zifungwe au?
Kuna baa zimeandikwa machinga marufuku!!ukitia kwato wamechukua bidhaa zako unazouza nenda pale ilala africenter na makubasi yako unauza kama hauja yaacha!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,677
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,677 280
KK baa ndo shoping inafanyika poa unataka sisi machinga tukauzie wapi? Pale ndo poa shati ya buku 5 unaipiga kwa 9 huoni ndo mchezo fresh laga ishapanda haangalii bei akili mkuchwa broo
Kuna vitu vya kununua siyo unanunua kipuuzi kwa mfano kinapita kiatu bomba cha mtumba hiyo unaweza ukanunua siyo sokis,radio,tochi,keyolder,flana.etc
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Unajua unapokuwa kwenye mahusiano mapya nimengi hutokea namengine huwa niyakuudhi hivyo ujikuta unakaa kimya ili usije ukamudhi mwenza wako katika hili pendo jipya!!
Sasa basi ukiona unampenzi mpya umeenda naye out haza katika hizi baa zetu za mjini hapa Dar hata kwingine au hata CALABASH!ukaona kila machinga anapita anataka kununu kila kitu fahamu kwamba huyo mpenzi wako ana walakini kama niwakike ananua mara rangi wanja,brasia,hereni,Huyo siyo kamua anza!!Na kama wakiume unaona mara anataka soksi,mkanda,Tochi,vest mwache kunywa bia mpige karenda tawanyika iwe byebye!!Mtu makini hawezi kununua vitu baa!!!Lazima huwe na programe ya kufanya shopping ya mahitaji yako!!:painkiller:
Uko sawa mno dogo!
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Sure demu anayenunua nunua vitu baa muogope kama kipindupindu, tena utakuta mwingine alivyo pambafu anakuja na wenzie wawili anakuambia ati ni rafiki zangu, shenzi mimi ninamaongezi na wewe hao wenzio wanini??
Atajifanya anakupenda saana, mara akuite dear mara honey, mara my sweet heart lotion ilimradi ni uizi mtupu!!
Demu anaye bomubomu hafai kabsaaaaa!!:embarrassed:
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Sure demu anayenunua nunua vitu baa muogope kama kipindupindu, tena utakuta mwingine alivyo pambafu anakuja na wenzie wawili anakuambia ati ni rafiki zangu, shenzi mimi ninamaongezi na wewe hao wenzio wanini??
Atajifanya anakupenda saana, mara akuite dear mara honey, mara my sweet heart lotion ilimradi ni uizi mtupu!!
Demu anaye bomubomu hafai kabsaaaaa!!
:embarrassed:
Pole sana mkuu, hiyo ichukulie kama changamoto kwenye hizi harakati zetu za kuinfidee:A S-rap:
 

Forum statistics

Threads 1,239,189
Members 476,441
Posts 29,345,038