Ukisikia Vita Ya Kiuchumi Ndio Hii...

Mr faru john

Mr faru john

Senior Member
147
500
Tatizo ni maboresho ya kweli kuendana na idadi ya nguvu kazi zilizopo Tanzania na fursa stahiki kuendana na hizi nguvu kazi
maana sahihi ni;
Tunao vijana wengi wenye nguvu na morale za kufanya kazi ila ajira hazitoshelezi na ajira tunazo ziita fursa(kujiajiri)hazija tengenezewa mfumo rasmi kufanikisha maboresho ya kweli ...
hali hii itazidi kuendelea hivi kwani bado watanzania tunaamini miujiza kitu ambacho si sahiiihii
 
Inside10

Inside10

JF-Expert Member
20,797
2,000
Tatizo ni maboresho ya kweli kuendana na idadi ya nguvu kazi zilizopo Tanzania na fursa stahiki kuendana na hizi nguvu kazi
maana sahihi ni;
Tunao vijana wengi wenye nguvu na morale za kufanya kazi ila ajira hazitoshelezi na ajira tunazo ziita fursa(kujiajiri)hazija tengenezewa mfumo rasmi kufanikisha maboresho ya kweli ...
hali hii itazidi kuendelea hivi kwani bado watanzania tunaamini miujiza kitu ambacho si sahiiihii
Mkuu umeandika jambo kubwa sana.. sure vijana wa morali ya kazi tatizo ni mfumo wa kujiajiri... umenivumbua macho nitaandaa makala ya uchambuzi wa kitu ulochodokeza hapo.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
3,684
2,000
Hahahaaa... huo mchezo ni hatari sana, usiombe ukakuingia kwenye damu (kilevi hatari sana kama sigara) kutoka sio rahisi, hata kama mkeka unachanika kila wikiend. Faida yake utaufahamu mpira wa ulaya kwa kiasi fulani. Kwani hii ni Bongo?
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
14,122
2,000
Kila hotuba wale "belly-bossoms" huwa wanamwagia sifa za kijinga "limujamaa"!Do they consider the tomorrows of these young fellas?😂😂😂
 

Forum statistics


Threads
1,424,900

Messages
35,075,540

Members
538,137
Top Bottom