Ukishangaa ya Selasini utayaona ya Shibuda!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishangaa ya Selasini utayaona ya Shibuda!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Feb 12, 2011.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,569
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Thanks God nafutilia bunge hili kwa kina, jambo la kusikitisha ni kwa wabunge hao wawili wa CDM Shibuda na Selasini!!!!! naona kuna kitu wanakitafuta CDM, Viongozi wawe macho na watu hao, watu hao kwa uzoefu ni wenye uwezo wa wastani katika kujenga na kutetea hoja. Naomba next election wapiganaji wa ukweli ndio pekee wapitishwe kwenye ugombea ubunge, watu wenye msimano, wenye kujenga hoja kwa kina na wenye kutetea haswa maslahi ya Taifa letu!
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    bado sijakupata, sijakuelewa what have they done'??
     
Loading...