Ukipokea ukumbuke kuna siku utatakiwa Utoe


C

Chemwali

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
400
Likes
24
Points
35
Age
36
C

Chemwali

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
400 24 35
loh Binadamu bwana kwa kusahau,nina harusi ya mdogo wangu,tukapatana wenyewe wana familia tuchomoane till tuwe na kianzio,sasa ili kutunisha mfuko nikasema on my side i hate michango(kwakuwa maisha ni magumu na wengi wanachukia) nitadeal na wale niliowachangia ..loh wenye fadhila wamerespond hao wengine unaona kama mtu anataka kujikausha..sitawadai ila ukumbuke ulipokula so usisahau kurudisha...michango ya harusi siku hizi ni DECI ukichangisha ndivyo utakavyorudisha
 
O

omoghaka

Senior Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
131
Likes
32
Points
45
O

omoghaka

Senior Member
Joined Dec 21, 2012
131 32 45
Tenda Wema uwende zako Usingoje shukrani utakosana na watu bure.
 
Rugambwa31

Rugambwa31

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
227
Likes
4
Points
35
Rugambwa31

Rugambwa31

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
227 4 35
Watz tubadilike, mambo yakuchangisha watu tuachane nayo. Mbona enzi za wazazi wetu walikuwa wanakomaa wao wenyewe? Hivi tunashindwa nini kubadilika? Nachukia sana michango hasa nikikumbuka maisha yanyuma yalikuwa magumu kwani wengine mungu anajua tu, halafu mtu anajua unafanya kazi sasa anakuletea kadi kila kukicha haya sio mambo kabisa. Nikula uso wa mbuzi tu, bora nimsaidie mwenye shida ya matibabu au shule kuliko harusi.
 
C

Chemwali

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
400
Likes
24
Points
35
Age
36
C

Chemwali

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
400 24 35
Watz tubadilike, mambo yakuchangisha watu tuachane nayo. Mbona enzi za wazazi wetu walikuwa wanakomaa wao wenyewe? Hivi tunashindwa nini kubadilika? Nachukia sana michango hasa nikikumbuka maisha yanyuma yalikuwa magumu kwani wengine mungu anajua tu, halafu mtu anajua unafanya kazi sasa anakuletea kadi kila kukicha haya sio mambo kabisa. Nikula uso wa mbuzi tu, bora nimsaidie mwenye shida ya matibabu au shule kuliko harusi.
Nami nina usemi kama wako lakini watu hao hao wanaoumia kutoa ndio walinichangisha hadi harusi za jirani zao na vipaimara vyao juu
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Ambao hawajafunga ndoa miongoni mwa wanabodi hili waongoze njia kwa kufanya harusi zisizo na gharama ya kufa mtu.
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
10
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 10 0
kwa Tanzania hii, na hasa Dar michango ya harusi huwezi kukwepa hata ufanyeje, ninachoshauri ni kwamba jikune unapofikia maana usipoangalia mshahara wako woote unaishia kwenye michango ya harusi
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,457
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,457 280
pole ndugu...

kuchangia sana sio guarantee kwamba siku ya siku watakuchangia.... ni kujitia umasikini tu
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619