Ukipenda Penda Tu ,Ila Usitaraji kupendwa Pia.

Nyoka_mzee

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
3,626
2,000
Matarajio yanaumiza wengi sana ,kwa kutaraji unachotoa basi upate kama kile au zaidi ya kile ,na ndomana wengi Unapopenda basi unataraji kupendwa kwa kiasi kile au na zaidi,Ndomana inapokuja kinyume chake wengi wanaumia,
We penda Tu,Ikitokea umependwa pia basi huyo ndo wako na ni bahati yako,
 

Bashite og

Senior Member
Mar 15, 2017
176
225
N
Matarajio yanaumiza wengi sana ,kwa kutaraji unachotoa basi upate kama kile au zaidi ya kile ,na ndomana wengi Unapopenda basi unataraji kupendwa kwa kiasi kile au na zaidi,Ndomana inapokuja kinyume chake wengi wanaumia,
We penda Tu,Ikitokea umependwa pia basi huyo ndo wako na ni bahati yako,
i point du but mpende Akupendaye
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom