Ukioa tu mambo yanaanza kuvurugika kwenye maisha

Ukioa tu mambo yanaanza kuvurugika kwenye maisha

Namshukuru MUNGU.
Tangu nimeoa nimepata baraka nyingi sana na ninatamani wengine nao wazipate kama mimi. Leo hii nimeweza kufanya mambo makubwa ambayo sikuwahi ku imagine naweza kuyafanya au hata kuyafikia. Hakika ndoa ni muunganiko wa baraka.
 
Kwa kweli mm nilipooa vitu vingi +ve nimepata
1. Ununuzi wa assets
2. Kukamilisha ujenzi
3. Kupunguza tungi kwa asilimia kubwa maana ningeweza kunywa siku 3 bila kupumzika, lakini sasa unywaji ni weekend tu tena kwa kiasi.
4. Kupunguza kuchakata
 
Ndoa ni kuzaliana...
Kalpana una watoto wangapi?

Mimi nina wawili. Mwakani naongeza kamoja ka mwisho halafu nafunga kizazi.

Dokta aliniambia tumbo langu la uzazi ni bichi sana, bado lina nguvu lakini itabidi nilifunge tu shosti... sio kwa UCHUMI HUU.

Uchumi umevurugika. Uchumi chakaramu.

Uchumi unafoka, we kuweza?

Cc: Extrovert unajikuta papuchi ina nyege lakini uchumi unafoka.
 
Kalpana una watoto wangapi?

Mimi nina wawili. Mwakani naongeza kamoja ka mwisho halafu nafunga kizazi.

Dokta aliniambia tumbo langu la uzazi ni bichi sana, bado lina nguvu lakini itabidi nilifunge tu shosti... sio kwa UCHUMI HUU.

Uchumi umevurugika. Uchumi chakaramu.

Uchumi unafoka, we kuweza?
Nizalie na mimi mmoja.
 
Kalpana una watoto wangapi?

Mimi nina wawili. Mwakani naongeza kamoja ka mwisho halafu nafunga kizazi.

Dokta aliniambia tumbo langu la uzazi ni bichi sana, bado lina nguvu lakini itabidi nilifunge tu shosti... sio kwa UCHUMI HUU.

Uchumi umevurugika. Uchumi chakaramu.

Uchumi unafoka, we kuweza?

Cc: Extrovert unajikuta papuchi ina nyege lakini uchumi unafoka.
Nina watoto 5 mpendwa...nataka niongeze mmoja wa 6 wa mwisho...au unanishaurije? Nibaki na hawa hawa? Watoto ni baraka Bichwa
 
Tatizo linaanzia kwenye ubinafsiii, pia mmoja akiwa na mambo ya kihuni huniii

Kutaka ushauri wa maamuzi ukiwa kwenye mahusiano kutoka nje ya ndoa/mahusiano nako ni changamoto ya mvurugano

Kumlinganisha mwenzio na michepuko yako / wafanyakazi - marafiki zako ama zakeee hahaaaa
 
Ndoa yenu ni nyie vile mnataka iwe...mkiendeshwa na ndoa za instagram na tiktok utaona ndoa yako ni mbaya
Halafu muwe mnaomba Mungu awape wake sahihi kabla hamjaoa..
Kalpana Avatar yako imenichanganya
 
Back
Top Bottom