Ukinasa Hunasuki, Ukigusa huachiiii... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukinasa Hunasuki, Ukigusa huachiiii...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jan 2, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama ada yetu Wanamapenzi, Kila mtu hupenda Akipendacho lakini hapa sasa, Hata kama ni mgeni mwenye uzito gani huwa hapewi, kila mtu hupewa zawadi lkn hii katu haitolewi zawadi, Ukinasa wallah hunasuki, Ukigusa kamwe huachi, Ukichovya lazima ujenge hapo, Sio kama safari hii kiboko hata wa manane ukiitiwa lazima uifuate, haihitaji mapumziko kama kazi au masomo kila wakati huzingua wana adamu, kama ingekuwa inapandwa sidhani kama mwenye nguvu zake angelazimishwa kuipalilia, si zao lakini mwenye nalo akilitumia vilivyo huneemeka, haiwi used ili mradi itunzwe, dhahiri muonekano wake wa nje si sawa na wa ndani, kila mwenye utamani huitamani......IKO KAMA KAKA KUONA haina myoefu hii KITU....Nani kakutana nazo?
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    watu huleta bifu mingi kutokana na hii kitu, hata maraisi huishabikia, heheheheheh....
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,331
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kitu gani hiyo?
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhh MTEGO wa KIKUBWA inaitwa...wamtegeshee hata OSAMA wamarekani lazima wamnaseeee
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haichachi wala haiwi kiporo
    Kila atakae gusa ataisifia tamu,
    Haina size kama kiatu kusema hii si saiz yangu!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sahani za hotelini!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hahahahah,hiyo kitu ni genuine bana,hata wendawazim wana-i-admire duh
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    YERo nyie nafumbia mimi eeenh!!! nasema hiyo ni NGOMOSI
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    wenye lugha yao wakija sijui mtaelezana nini.......ilikuwa ni lazima utumie hilo neno?...
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukimaliza kula...inaoshwa vzuri...anapakuliwa mwingine.
     
  11. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Aiseee!
    Mayeu ina!!!
     
  12. Atoti

    Atoti Senior Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kanyo?
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    nisaidie cweet heart kwani hiyo ngomosi ndio nini?

    ukishindwa kuiweka jamvini niPM
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ngo**si+Enjab*=ukinasa hunasuki,ukigusa huachi.
    Iting'o.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    ulipotea mpenzi....sijakuona toka mwaka uanze....mzima lakini.....Happy New Year
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,336
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280

    am okay my dear michakato tu imenizidi uwezo!!

    happy new year to u too..
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ah Preta ntatembelea YAEDA CHINI SOON!!! kuna mmasai alikuwa ananifundisha lugha yao, sasa akaniona na dada mmoja hivi mrembo tunasalimiana akaniuliza rafiki ulikuwa unaulisia NGOMOSI nini hahahahah SAMAHANI wamasai wote km nimewakwaza lkn ndo hali halisi hiyooo
     
  18. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nlijua maana yake kwa lugha hiyo.
    Lakin kama umetumia tafsida.
    Au mwasemaji JF?
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sifa murua toka kinywani mwa mwanaume! kuongezea ni kuwa imekuwa ikisifiwa sana kwa kutumia maneno bandia kwani pamoja na umaarufu wote ilionao, na kupendwa kote inakopendwa, na pesa zote inazolipwa, na sherehe zote inazofanyiwa, na ng'ombe, mbuzi, kuku nk wote inaochinjiwa, vinywaji vote inavyoteketezewa, lakini wote hugwaya kulitaja jina lake waziwazi! haha inapendwa, inagharimiwa lakini haitajwi jina, inaogopwa!
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    yaaani ni kama kiti cha basi ni sawa na daladala ya mbagala ukiinuka tu anakaaa mwingine tena kwa kugombania...............
     
Loading...