Ukimya wa serikali ya CCM unanifanya kuwa na imani na Lowasa zaidi

Nkobe

JF-Expert Member
Feb 17, 2013
2,050
2,000
Sitaki kuandika mengi. Mimi nilikuwa adui mkubwa wa Lowasa, nilimchukia kwa tuhuma zake, lakini nimejikuta namuunga mkono kwa kuwa kipindi chote cha kampeni hadi sasa serikali ya CCM imeshindwa kuleta document za ufisadi wa Lowasa. Siku Dr Slaa anatoa hotuba ya kujiondoa Chadema niliamini hiyo ndio siku akina Mwakyembe watawakilisha vielelezo vya ufisadi wa Lowasa. Kitendo hiki cha kutotoa vielelezo kinanifanya nimuone Lowasa kama binadamu aliedhulumiwa kuliko wote Tanzania
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Sitaki kuandika mengi. Mimi nilikuwa adui mkubwa wa Lowasa, nilimchukia kwa tuhuma zake, lakini nimejikuta namuunga mkono kwa kuwa kipindi chote cha kampeni hadi sasa serikali ya CCM imeshindwa kuleta document za ufisadi wa Lowasa. Siku Dr Slaa anatoa hotuba ya kujiondoa Chadema niliamini hiyo ndio siku akina Mwakyembe watawakilisha vielelezo vya ufisadi wa Lowasa. Kitendo hiki cha kutotoa vielelezo kinanifanya nimuone Lowasa kama binadamu aliedhulumiwa kuliko wote Tanzania
Upuuzi mtupu! Hujasoma Taarifa ya Richmond?? Jinga kabisa!!
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,252
2,000
Sitaki kuandika mengi. Mimi nilikuwa adui mkubwa wa Lowasa, nilimchukia kwa tuhuma zake, lakini nimejikuta namuunga mkono kwa kuwa kipindi chote cha kampeni hadi sasa serikali ya CCM imeshindwa kuleta document za ufisadi wa Lowasa. Siku Dr Slaa anatoa hotuba ya kujiondoa Chadema niliamini hiyo ndio siku akina Mwakyembe watawakilisha vielelezo vya ufisadi wa Lowasa. Kitendo hiki cha kutotoa vielelezo kinanifanya nimuone Lowasa kama binadamu aliedhulumiwa kuliko wote Tanzania
Usiwe mjinga, waulize kina mbowe ushahidi wameweka wapi, hao ndo "waliomchafua"!
 

ukawa2020

JF-Expert Member
Apr 1, 2016
332
1,000
Uko sahihi kabisaaa.. Na serikali wameshakwambia hadi sasa hawajapata kesi ya kuingia kwenye mahakama ya mafisadi. Note hakuna fisadi tz hadi sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom