Ukimtukana mtu sasa hivi jela miezi 6

Ukimtukana mtu sasa hivi jela miezi 6

Ni ktk moja ya hukumu ambayo haitokaa inikute,kumtukana mtu hapana aisee watafungana wenyewe huko huko!
 
Money Penny napenda confidence yako. Unaandika kila unachotaka kila unachojisikia ni kama vile umeamua maandishi yakuexpress wewe ni wa aina gani.

Ni kama vile wakati unaandika uzi unakua unasema "Nobody's gon' understand this shit? *** I don't write for nobody, this right here is my shit.
Now read you filthy slaves"

You rock
 
Money Penny napenda confidence yako. Unaandika kila unachotaka kila unachojisikia ni kama vile umeamua maandishi yakuexpress wewe ni wa aina gani.

Ni kama vile wakati unaandika uzi unakua unasema "Nobody's gon' understand this shit? *** I don't write for nobody, this right here is my shit.
Now read you filthy slaves"

You rock
doh!
aya buana me sikushitaki kabisaa nakusamehee

embu njoo tu huku upunguze matatizo

1. Story: Money Penny ni nani lakini?!
 
Back
Top Bottom