Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Alooo! na wasiwas na ukaz wako Kama co Mbeya bc nyand za juu kusn.....Magonzo aisee iljna duuπππ
Umenikumbusha mbali sana aka magonzo
ππΏππΏππΏ Kuna sehemu tunafanana lazima japokuwa mabangayeye hatupigi duyu kama mahindi na viazi πππAlooo! na wasiwas na ukaz wako Kama co Mbeya bc nyand za juu kusn.....Magonzo aisee iljna duu
Mangaye yalkuw yan kaangw mkuu bila mafuta me duyu kila nkipga y natoka kapa maind mabich kunamda tulkuw tunatumia moto wa samad ya ng'ombe..Kwel wakat unakwenda kw kasi etππΏππΏππΏ Kuna sehemu tunafanana lazima japokuwa mabangayeye hatupigi duyu kama mahindi na viazi πππ
Nyie mlikuwa hatari duyu la maindi mabichi??Mangaye yalkuw yan kaangw mkuu bila mafuta me duyu kila nkipga y natoka kapa maind mabich kunamda tulkuw tunatumia moto wa samad ya ng'ombe..Kwel wakat unakwenda kw kasi et
Nah! tulkuw atupg duyu la maind mabich ila mm naon nngekuw kwenu uko nngekuw bado cjaiva kukadilia moto coz maind yalkuw yanatok kam yalvo ingia no changesπππ ila kwenye ufund magar y mbao na waya nikuw na PhDNyie mlikuwa hatari duyu la maindi mabichi??
Sisi maindi makavu ukitoka kapa kwenye duyu ujue bado hujaiva kukadilia motoππ
Mungu kwanza vingine matokeoAnakuja baada ya pesa?
mkuu fungua garage basiNah! tulkuw atupg duyu la maind mabich ila mm naon nngekuw kwenu uko nngekuw bado cjaiva kukadilia moto coz maind yalkuw yanatok kam yalvo ingia no changesπππ ila kwenye ufund magar y mbao na waya nikuw na PhD
ππππ Magari ya mbao na waya ππNah! tulkuw atupg duyu la maind mabich ila mm naon nngekuw kwenu uko nngekuw bado cjaiva kukadilia moto coz maind yalkuw yanatok kam yalvo ingia no changesπππ ila kwenye ufund magar y mbao na waya nikuw na PhD
πππmkuu fungua garage basi
hahah kwa hio passion hata gari za ukweli atakuwa anazijua pasi na shakaπππ
Afungue garage ya magari ya mbao na waya!!
Hakuna kitu kama hicho ulikuwa utoto tu na changamsha genge..hahah kwa hio passion hata gari za ukweli atakuwa anazijua pasi na shaka
hahah basi hana tofauti na marubani wenzangu ambao tunaendesha usafiri wa miguu πππ japo tulitoa ahadi tukiwa kindergattenHakuna kitu kama hicho ulikuwa utoto tu na changamsha genge..
πππππhahah basi hana tofauti na marubani wenzangu ambao tunaendesha usafiri wa miguu πππ japo tulitoa ahadi tukiwa kindergatten