Kevoo_keroo
JF-Expert Member
- Aug 18, 2015
- 771
- 163
Magufuli
Majiz ya ccm yatashinda kwa hila
Umoja wa katiba ya wananchi ukawa umeingia babaikoni baada ya viongozi wake kukosa matumaini ya kushinda baada ya wanachama wengi waliokuwa wanaunga mkono umoja huo kuukacha na kujiunga na chama cha mapinduzi
Umoja wa katiba ya wananchi ukawa umeingia babaikoni baada ya viongozi wake kukosa matumaini ya kushinda baada ya wanachama wengi waliokuwa wanaunga mkono umoja huo kuukacha na kujiunga na chama cha mapinduzi