UKAWA kufanya mkutano Mbeya

ligera

JF-Expert Member
May 17, 2014
2,650
1,250
nendeni mkasikilize sauti ya mungu ikisikika toka nyikani,hakuna aliyeshindana na mungu aliyewahi kushinda wote waliambulia aibu
 

Edward Sambai

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
2,459
2,000
kama mambo ndio hayo, kila mahali moto (Ukawa) kwanini Kinana na Nape wasinywe mataputapu? na wenye uwezo kama mkuu wa kaya kuishi Ugaibuni?
 
Dec 2, 2013
8
0
Napenda xana vjana wanaojadl mantk name co propaganda xaxa wew ulietoa maana ya ukawa hapo juu inamantk gan au naw n gamba ulietumwa kuharibu ukawa bila hoja za mcng?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
20,364
2,000


UKAWA Kwa CCM ni kama Roba ya mbao - hakuna kufurukuta: mwendo mdundo makamanda - wataelewa tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom