UKAWA haikutakiwa kuijumuisha CHADEMA

UKAWA haikutakiwa kuijumuisha CHADEMA

MiCCM maji yamewafika shingoni, baada ya kujaribu kuisambaratisha UKAWA na kushindwa. Wamebaki kulia kilio cha mbwa koko! Upuuzi wa kuifumua rasimu iwe ya serikali mbili feki, umekwama!

baada ya chadema kufa wana cdm mnashabikia ukawa kama mbadala wa cdm pasipo kujua kwamba kile si chama cha siasa!
 
Chadema ni chama ambacho tayari kimepoteza mvuto na watanzania wamepata mashaka na wasiwasi juu ya uwezo wa chama hiki kuchukua dola. Chama kina akina mbowe, slaa&Co. ambao hawana mvuto tena kisiasa tanzania.

Kama UKAWA walitaka kufanikiwa wangeunda umoja wao bila kushirikisha cdm. Mi nadhan ingekuwa cuf, nccr na tlp maybe lakin uwepo wa cdm una-ucost huu umoja.
Nashauri UKAWA waiondoe cdm ndo watu watakuwa na imani kwa umoja huu
Wewe lazima sio riziki
 
Chadema ni chama ambacho tayari kimepoteza mvuto na watanzania wamepata mashaka na wasiwasi juu ya uwezo wa chama hiki kuchukua dola. Chama kina akina mbowe, slaa&Co. ambao hawana mvuto tena kisiasa tanzania.

Kama UKAWA walitaka kufanikiwa wangeunda umoja wao bila kushirikisha cdm. Mi nadhan ingekuwa cuf, nccr na tlp maybe lakin uwepo wa cdm una-ucost huu umoja.
Nashauri UKAWA waiondoe cdm ndo watu watakuwa na imani kwa umoja huu

ccm mmeanza lini kupenda shughuli za UKAWA mpaka muishauri mambo mazuri namna hii.eti jirani kaguswa na msiba kuliko mfiwa.
 
Wakuu mnatoa wap muda wakubishana na uyo make wa magamba?jaman mkuu njaa noma nyie manataka2shidwe kukata gogo
 
chadema walikuwa hawataki ushirikiano na vyama vingine.. baada ya kupoteza mvuto wameanza kujipendekeza kwa cuf na nccr mageuzi...ACT NDIO HABARI YA MUJINI

ACT ndo mtaa gani au usanii wa bongo movie? Mtaweweseka sana CDM moto unaowamulika mafisadi na wasaliti.
 
Kiwe kimepoteza mvuto hakijapoteza mvuto tunavyo jua sisi ukawa ni umoja wa kutaka maoni yetu sisi wananchi ambayo yame wasiliswa na tume ya mabadiliko ya katiba yana heshimiwa kwa masilahi ya taifa acha propaganda zakijinga cdm zakutoa wa tz kwenye hoja za msing
 
Moto wa cdm kuzima ni ndoto za alinacha ccm mjue sasa nyinyi mlipo lala sisi ndipo tulipo amka jana na juzi mmebaki na vitisho na hizo nguvu za dollar na sema heri kufa ukipigania haki kuliko kusujudu kwa mafisad
 
Back
Top Bottom