Ukavu uliopitiliza tundani ni tatizo?

Ukavu uliopitiliza tundani ni tatizo?

1.Anywe maji masafi na salama( glasi 8 au 1.5 lita)
2. Ale matunda kama matikiti , mananasi, machungwa
3.Pia amuone daktari kama anahisi maumivu au irritation
4.Apendelee kula mbogamboga kama bamia

ila wengine ni asili yao. Binadamu hatufanani
 
Habari JF.

Kuna hali nimeiona sehemu Fulani katika tunda ni kukavu kupitiliza yani mpaka lubricants.

Je, inaweza kuwa tatizo?

Ukavu uliopitiliza kwa ‘bibi’ katika umri wa kuzaa siyo hali ya kawaida. Ni hali ya kawaida kwa waliokoma hedhi (menopausal). Tatizo la ukavu husababishwa na upungufu wa homoni ya estrojeni. Pia kuna sababu nyingi zinazopelekea homoni ya estrojeni kuwa chini.
 
Umeshasema...uliopitiliza.....nirahisi kupata michukubuko ukiwa unafanya mapenzi.......kuambukizwa magonjwa pia
 
Back
Top Bottom