UK MPs pass motion to recognize Palestine as a state

UK MPs pass motion to recognize Palestine as a state

Israeli taifa la Mungu, wataishinda vita
soma maandiko matakatifu

Taifa la wevi na waounga mungu.
Sijui mungu gani unaye msema maana wao hawamtambui yesu kama mungu
Sasa sijui taifa la mungu gani.
Pili ukweli ukidhihiri uongo hujitenga
 
hahahaa mkuu sahau kabsaa maana huu umeshakuwa ukoloni wa Tanganyka kwa zanzibar!

Ukoloni wa Tanganyika tabu tupu. Ukoloni wa Empire afadhali, watejenga reli hapa,watagawa "sound" colonial education pale. Hawa wenzetu watafilisi visiwa hadi basi.
 
Ukoloni wa Tanganyika tabu tupu. Ukoloni wa Empire afadhali, watejenga reli hapa,watagawa "sound" colonial education pale. Hawa wenzetu watafilisi visiwa hadi basi.
Mbona hivyo visiwa vilishafilisika kabla hata ya uhuru! Sasa tutafilisi hewa! Wazanzibari wenyewe ndio wanaojikomba kwetu, kwani si wao waliopiga theluthi mbili ya kura kupitisha katiba pendekezwa?
 
Mbona hivyo visiwa vilishafilisika kabla hata ya uhuru! Sasa tutafilisi hewa! Wazanzibari wenyewe ndio wanaojikomba kwetu, kwani si wao waliopiga theluthi mbili ya kura kupitisha katiba pendekezwa?

Get your facts right CCM Zanzibar sold us into captivity. Hawa watu are our worst enemies.
 
Mimi nafikiri mataifa ya shetani ni yale yenye itikadi ya kujitoa mhanga ili kumwaga damu za watu ili kumpatia shetani wao kinywaji. Mataifa haya hukata watu vichwa kisa ni wao kuwa wa imani tofauti nao. haya ndiyo mataifa ya Shetani.
Wenzio wanazungumzia uhalisia wewe upo kwenye "nafikiri" haya zumbukuku endelea kulala usingizi wa mchana!!!
 
Israeli taifa la Mungu, wataishinda vita
soma maandiko matakatifu
Israeli anadanganywa na kio na kujiona simba kumbe nyau tu, ukitaka kujua hilo mmarekani akae pembeni.Kama marekani ndo mungu sawa maana israel bila marekan wangeisoma namba, kasome historia nn walifanywa nn na hitla. kitovu cha maasi duniani ni marekani na marekani na israeli ni pete na kidole mungu na marekani wapi na wapi bhana.
 
Hata kama wakitambua hao wafilisti haijalishi Israeli itasimama peke coz Mungu yupo pamoja nao. GOD BLESS UR NATION.

Hivi mungu gani anaweza kuwa dhwalimu kiasi hicho? Ina maana wewe kiziwi kipofu au ushabiki makande tu, eti taifa la mungu, mungu gani unaemsemea wewe maana huo ukristo wala yesu hawamtambui
 
Israel ya wakati ule si ya leo aliyoyafanya Hitler kwa wayahudi ilikuwa kipindi hicho lakini hakuweza kuwamaliza,Na Israel haiwezi tena kuruhusu vitendo kama hivyo vitokee kwa raia wake,mfano mzuri hivi karibuni vijana watatu wa kiyahudi walitekwa nyara na Magaidi wa HAMAS na kuuwawa kinyama na maiti zao kutupwa Israel ilichukua hatua ambayo Hamas na washirika wake hawatakisahau maishani mwao.
Israeli anadanganywa na kio na kujiona simba kumbe nyau tu, ukitaka kujua hilo mmarekani akae pembeni.Kama marekani ndo mungu sawa maana israel bila marekan wangeisoma namba, kasome historia nn walifanywa nn na hitla. kitovu cha maasi duniani ni marekani na marekani na israeli ni pete na kidole mungu na marekani wapi na wapi bhana.
 
Kwa mujibu wa maandiko matakatifu Israel ni taifa teule mbele ya mwenyezi Mungu. Ni taifa ambalo limebarikiwa na mwenyezi Mungu toka enzi za Ibrahimu mtumishi wa Mungu. Atakaye walaani waisrael nae atalaaniwa na atakae wabariki nae atabarikiwa. Ukitaka kuwasoma wana wa Israel(Ibrahimu) soma agano la kale kitabu cha mwanzo mpaka Kumbukumbu la torati.

Hayo maandiko wameyachakachua kwa watu wajinga kuyaamnini kwa lengo lao.
Taifa shenzi duniani hakuna kama hilo
Ni taifa haramu na ni pekee ambalo nusu ya dunia hawalitambui
 
Kwa mujibu wa maandiko matakatifu Israel ni taifa teule mbele ya mwenyezi Mungu. Ni taifa ambalo limebarikiwa na mwenyezi Mungu toka enzi za Ibrahimu mtumishi wa Mungu. Atakaye walaani waisrael nae atalaaniwa na atakae wabariki nae atabarikiwa. Ukitaka kuwasoma wana wa Israel(Ibrahimu) soma agano la kale kitabu cha mwanzo mpaka Kumbukumbu la torati.

pole mjombaa! Ibrahim na israel wap na wap?? Hata hako kakifungu ume changanya..hayo maneno kaambiwa ibrahimu sio Israel shame on you..
 
I also Recognize Palestinian State.
They have the right to live Peacefully side by side with Israeli State.
The are willing to establish their capital anywhere they wish on the west of River Jordan because Jordan is Palestine
 
Kwa mujibu wa maandiko matakatifu Israel ni taifa teule mbele ya mwenyezi Mungu. Ni taifa ambalo limebarikiwa na mwenyezi Mungu toka enzi za Ibrahimu mtumishi wa Mungu. Atakaye walaani waisrael nae atalaaniwa na atakae wabariki nae atabarikiwa. Ukitaka kuwasoma wana wa Israel(Ibrahimu) soma agano la kale kitabu cha mwanzo mpaka Kumbukumbu la torati.
Hebu kwa specific basi, wasomi hawawi hivyo Mkuu, Sema Kitabu fulani aya fulani mstari fulani.
 
Israel na Jerusalem hazigawanyiki tena.Palestina kama itakuwepo
itakuwa katika maeneo tofauti na Israel ya Mungu.Mataifa ya ulaya hayajawahi kuitakia Israel mema sababu ya wivu ya kuona watu waliobarikiwa kuliko wao.Angalia Warumi walichofanya enzi za utawala wao. Angalia holocust ya Hitler /ujerumani.wanzungu waliingia vitani baada ya kuona baada ya jews kumalizwa na wao wangefuata.Uingereza ndio walitoa fadhila kwa waarabu kwa kuuanda taifa la palestina wakati wa mwisho wa ukoloni wao.
 
Hayo maandiko wameyachakachua kwa watu wajinga kuyaamnini kwa lengo lao.
Taifa shenzi duniani hakuna kama hilo
Ni taifa haramu na ni pekee ambalo nusu ya dunia hawalitambui

Nguruwe ni haramu kwako kwangu ni Alhamdulilah
 
Back
Top Bottom