Ujumbe wangu kwenu...


UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,984
Likes
193
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,984 193 160
Ukimpenda mtu kwa moyo wako wote, akakusaliti
na kukuvunja moyo usiendelee kujitesa na
kujiharibu kwa pombe, sigara au mahusiano ya
kulipiza kisasi. Hukufanya kosa kupenda, endelea
kujipenda, jitunze, jijenge na wala usizime ndoto
zako. Ili uendelee kunawili, kufurahi na kuishi kwa
amani moyoni. Wapo watakaokuona ukitabasamu
watazani kila kitu safi kumbe ulishamkabidhi
Mungu ili yeye akuletee rafiki mwenye upendo wa
dhati
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Kama charminglady? Afu ile ishu nitume ktk namba yako?
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,950
Likes
15,445
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,950 15,445 280
Ukiona hivyo ujue yamekukuta Mpwa, pole zako mwaya japo za kimya kimya tu. Nilishawahi kuumizwa vibaya sana na mimi likamuumiza mtu, sikupenda kufanya hivyo lakini pia sikua na jinsi, bado naendelea kutubu
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,984
Likes
193
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,984 193 160
Kama charminglady? Afu ile ishu nitume ktk namba yako?
wyfee kafanyaje? tuma kwa m_pesa asee maana hii mitandao mingine hakuna huduma huku nilipo
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
Kumbe ule ushauri wangu uliufanyia kazi eh....!
Wewe ni mwanafunzi mzuri sana wa UTAMBUZI na usichoke kumfundisha charminglady................
 
Last edited by a moderator:
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,762
Likes
748
Points
280
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,762 748 280
Naam, ujumbe mzuri sana huu...Mwenye masikio na asikie na mwenye macho na aone.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
112
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 112 160
Hi inaukweli kwa asilimia 99.5% na imeshanikuta mimi binafsi ni swala lakumuomba mungu tu INAUMIZA SANA HII KITU AND THEN WHEN U MOVE FORWADR HUYU HUYU ANATAKA KUKUHARIBIA KUJIFANYA ALIKUPENDA PIA UMEMKATAA BILA KUKUMBUKA ALIYOKUTENDEA DA ,IMENIKUMBUSHA SANA ,MAISHA NILIYOPITIA MUNGU MWENYEWE ANAJUA
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,677
Likes
54
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,677 54 145
Huu ujumbe nimeupata wakati muafaka..! Thank you!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Ukimpenda mtu kwa moyo wako wote, akakusaliti
na kukuvunja moyo usiendelee kujitesa na
kujiharibu kwa pombe, sigara au mahusiano ya
kulipiza kisasi. Hukufanya kosa kupenda, endelea
kujipenda, jitunze, jijenge na wala usizime ndoto
zako. Ili uendelee kunawili, kufurahi na kuishi kwa
amani moyoni. Wapo watakaokuona ukitabasamu
watazani kila kitu safi kumbe ulishamkabidhi
Mungu ili yeye akuletee rafiki mwenye upendo wa
dhati
Ujumbe murua mkuu, mbona jumatatu hii umeamka na maakili mengi sana!?? nini siri ya mafanikio?? Somo limeeleweka pasi na mawawa:A S 11:
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
97
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 97 145
Aksante sana C6 ubarikiwe kwa neno hili liletalo uzima katika mahusiano. Tukumbuke kuwa kuvunjika kwa koleo, sio mwisho wa uhunzi!
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Ujumbe mziri sana aise
Yaani umejaa busara za kweli na una umuhimu sana
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Asante C6 kumbe uwaga na busara wakati mwingine, huo ushauri nishaufata na naona maisha yangu yameenda vizuri na Mungu anafanya kazi yake. Ukijikondesha kwa mawazo wala haitasaidia kureplace kilichopotea, dawa ya matatizo ya mapenzi ni ku move on with a positive attitude ni kitu kizuri sana
 
Last edited by a moderator:
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,984
Likes
193
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,984 193 160
Kumbe ule ushauri wangu uliufanyia kazi eh....!
Wewe ni mwanafunzi mzuri sana wa UTAMBUZI na usichoke kumfundisha charminglady................
hahahaaa ahsante mwalimu Mtambuzi, wyfee charminglady atapata somo pia
 
Last edited by a moderator:
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,984
Likes
193
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,984 193 160
Asante C6 kumbe uwaga na busara wakati mwingine, huo ushauri nishaufata na naona maisha yangu yameenda vizuri na Mungu anafanya kazi yake. Ukijikondesha kwa mawazo wala haitasaidia kureplace kilichopotea, dawa ya matatizo ya mapenzi ni ku move on with a positive attitude ni kitu kizuri sana
ungesema hivi, kumbe uwa unajifanya mwendawazimu wakati una busara namna hii
 
Last edited by a moderator:
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,984
Likes
193
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,984 193 160
Huu ujumbe nimeupata wakati muafaka..! Thank you!!
pole, nashukuru kama ujumbe huu umekupa faraja kwa namna moja au nyingine, tuzidi kutiana moyo na kufarijiana huku tukijikabidhi maisha yetu kwa Aishie mahali pa juu zaidi...
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Ukimpenda mtu kwa moyo wako wote, akakusaliti
na kukuvunja moyo usiendelee kujitesa na
kujiharibu kwa pombe, sigara au mahusiano ya
kulipiza kisasi. Hukufanya kosa kupenda, endelea
kujipenda, jitunze, jijenge na wala usizime ndoto
zako. Ili uendelee kunawili, kufurahi na kuishi kwa
amani moyoni. Wapo watakaokuona ukitabasamu
watazani kila kitu safi kumbe ulishamkabidhi
Mungu ili yeye akuletee rafiki mwenye upendo wa
dhati
Thanks. Maneno ya kutia moyo sana!
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,677
Likes
54
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,677 54 145
pole, nashukuru kama ujumbe huu umekupa faraja kwa namna moja au nyingine, tuzidi kutiana moyo na kufarijiana huku tukijikabidhi maisha yetu kwa Aishie mahali pa juu zaidi...
Aaaaamen.!! Asante sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,846
Members 481,910
Posts 29,787,393