UJUMBE WA LEO ..............

Hivi hapa Tz watukosea kuchagua, au uchaguzi ni kivuli tu?
 
ha ha...
huko kuvumilia kuwa mtanzania mwishowe itafikia ukomavu kuwa mtanzania...!!
 
Big up saana mkuu. Hiyo ndo Tz yetu bahnaaa, hatuna jinsi. Anakuja kwetu na lugha lainiii kuwa tukimchagua tu atatupigania mambo yetu yatunyokee, sijui kuna nini pale mlangoni. Akiisha ingia, anajifungia kule, ale kwanza wee mpaka akiisha shiba ndo anafungua madirisha na kuanza kututupia mapanki. Hakika, navumilia kuwa Mtz
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…