Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,512
Mimi ninalilia penzi, wewe unachezea penzi
Daah unajua huwa naona wivu sana hasa pale napoona wapendanao wamekaa somewhere wakipeana mapenzi, mahaba, wakienjoy pamoja daah huwa inaniuma sana wivu unanijaa kama wote, nataman coz sijawai bahatika kupata upendo kama huo. Maisha yangu ya r/ships ni history tosha, ndomana niliamua kuwa mtu wa kuhit na kurun.
Sasa unkuta kuna boya au falafala flan anapewa penzi yani kilakitu anapendwa ila anazingua anamwona uyo mtu kama anampotezea muda anamwona kinyaa. Jaman jaman malipo ni hapahapa duniani unayomfanyia mwenzako na wewe utafanyiwa tu.
Mtu anaona maisha hayana maana bila penzi lako ila unaleta ushenzi, kuna watu hatujawai pata bahat kama iyo na tunatamani sana tupate mtu mwenye true love lakn hatupati tunaishia kuumia tu
Embu fikiria mtu anajitoa kwako kwa kila kitu ila mwsho wa siku unamuumiza daah inahuzunisha sana. Remember fortune does not repeat twice
Me nalilia penzi wewe unachezea penzi anakupa mapenzi wewe unaleta ushenzi. Utakuja juta. KARMA IS A BITCH.
Daah unajua huwa naona wivu sana hasa pale napoona wapendanao wamekaa somewhere wakipeana mapenzi, mahaba, wakienjoy pamoja daah huwa inaniuma sana wivu unanijaa kama wote, nataman coz sijawai bahatika kupata upendo kama huo. Maisha yangu ya r/ships ni history tosha, ndomana niliamua kuwa mtu wa kuhit na kurun.
Sasa unkuta kuna boya au falafala flan anapewa penzi yani kilakitu anapendwa ila anazingua anamwona uyo mtu kama anampotezea muda anamwona kinyaa. Jaman jaman malipo ni hapahapa duniani unayomfanyia mwenzako na wewe utafanyiwa tu.
Mtu anaona maisha hayana maana bila penzi lako ila unaleta ushenzi, kuna watu hatujawai pata bahat kama iyo na tunatamani sana tupate mtu mwenye true love lakn hatupati tunaishia kuumia tu
Embu fikiria mtu anajitoa kwako kwa kila kitu ila mwsho wa siku unamuumiza daah inahuzunisha sana. Remember fortune does not repeat twice
Me nalilia penzi wewe unachezea penzi anakupa mapenzi wewe unaleta ushenzi. Utakuja juta. KARMA IS A BITCH.