Ujumbe hatari wanaswa na serikali...


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145



[h=1][/h]UJUMBE wa hatari unaotumwa kupitia ujumbe mfupi wa simu ya mkononi (sms) umenaswa na Serikali.
Tayari baadhi ya Watanzania wametumiwa ujumbe huo ambao unaeleza namna ambayo umefika wakati wa mikoa ya Kusini kuwa Taifa huru ambalo linaweza kujitegemea na kuhimizwa kutumwa kwa watu wengi zaidi ili kufanikisha mkakati huo.

Akizungumza kuhusu ujumbe huo jana, mkoani hapa, Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Dk. Emmanuel Nchimbi, alisema Serikali haitakubali kuona kuna watu ambao hawaitakii mema Tanzania wanaotaka kuigawa na kwamba tayari wanaendelea kufanya uchunguzi ili kuwadhibiti wanaotuma ujumbe huo wenye lengo baya kwa Taifa.

“Kuna ujumbe mfupi unaotumwa katika simu za mkononi, ambapo unazungumzia kuigawa Tanzania. Naamini kuna baadhi ya wananchi watakuwa wameupata, lakini ni vema nikaurudia ili waufahamu unavyoeleza,” alisema Dk. Nchimbi.

Alinukuu ujumbe huo ambao unasema hivi: Mtwara kuanzia jiwe la mzungu Kilwa hadi Msimbati unapoishia Mto Ruvuma na Bahari ya Hindi Nanyumbu, Liwale hadi Kinjumbi inatosha kuwa nchi kubwa kuliko Burundi, Rwanda, Malawi Cape Verde, Botswana na zingine. Taifa letu litaiwa Tanzania ya Kusini.

“Tumepeleke maombi ya kujitenga Umoja wa Mataifa tuwe nchi huru Kusini kutoka zamani tuko nyuma ya pazia, kunja pazia liwalo na liwe. Wao wao sisi kwa sisi, mbona Sudan wameweza kugawana nchi, tuma ujumbe huu kwa watu wengi uwezavyo kwa watu wa Kusini,” ilisema sehemu ya ujumbe ambao Dk. Nchimbi alikuwa akiinukuu.

Hata hivyo, aliwahakikishia Watanzania kuwa Serikali imejipanga kikamilifu kuhakikisha watu wenye nia ya kuigawa nchi hii hawafanikiwi na ipo tayari kutumia nguvu zake zote ili kukomesha watu wenye nia mbaya na taifa hili.

Aliongeza kuwa kwa wale ambao watatumiwa ujumbe huo wanatakiwa kujibu kwa kuandika ‘wrong number’ na kuongeza kuwa iwapo itatumwa meseji inayozungumzia namna ya kuwagawa Watanzania kwa aina yoyote unatakiwa kujibu hapo si mahala pale.

Dk. Nchimbi alisema pia iwapo watatokea watu ambao watafanya mikutano ya hadhara, lakini inaonesha nia ya kuwagawa Watanzania, wasikubali kusikiliza na badala yake waondoke eneo hilo kwani hiyo itamfanya huyo anayehubiri kuigawa nchi kukosa watu wa kumsikiliza lakini kama haitoshi bado wananchi wanatakiwa kumwambia kuwa hapo si mahala pake atatufute mahali pa kusemea hayo mambo yake.

Kuhusu ujumbe ambao unaashiria kuigawa nchi, alisema Serikali imejipanga na kutoa onyo ole wao ambao wanatumia simu za mkononi kuhatarisha amani ya nchi kwani watasakwa kokote walipo kwa maslahi ya taifa na kusisitiza wasijidanganye kwani hawataachwa.



ChANZO:JAMBOLEO.
 
Wanitakiani

Wanitakiani

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2008
Messages
644
Likes
3
Points
0
Wanitakiani

Wanitakiani

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2008
644 3 0
Chanzo Jamboleo!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
Kweli Hiyo NCHI iakuwaje? GAS kwanza IKO BAHARINI sio sawasawa na BIAFRA, NIGERIA - Maneno ya Baadhi y Wanasiasa wetu Wanataka Umati Uwafuate kwa UDI na UVUMBA... a Hawajali ni kwa nja GANI; Hawajui When you feed someone too MUCH PROPAGANDA they become too HOT TO HANDLE...

Yaani kujitenga Kweli wanaENGINEER kwenye SECTOR hizi hapo CHINI?????


[TABLE]
[TR]
[TD]AEROSPACE[/TD]
[TD]CERAMIC AND MATERIALS[/TD]
[TD]ENVIRONMENTAL[/TD]
[TD]MECHANICAL[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]AGRICULTURAL AND BIOLOGICAL[/TD]
[TD]CHEMICAL[/TD]
[TD]GEOLOGICAL AND GEOPHYSICAL[/TD]
[TD]MINING[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]AUDIO[/TD]
[TD]CIVIL[/TD]
[TD]INDUSTRIAL[/TD]
[TD]NUCLEAR[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]BIOENGINEERING AND BIOCHEMICAL[/TD]
[TD]COMPUTER[/TD]
[TD]MANUFACTURING[/TD]
[TD]PETROLEUM[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]BIOMEDICAL[/TD]
[TD]ELECTRICAL[/TD]
[TD]MARINE AND OCEAN[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
N

Nara

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,063
Likes
78
Points
145
N

Nara

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,063 78 145
Hawa watu waccm wanaota sana, wanadhani wataendesha nchi kwa vitisho na ugangwe, kweli karne hii unaletea wananchi ugangwe, unawaletea walipakodi ..watu wanaovuja jasho lao kukushibisha wewe Nchimbi na serikali yako, na yule raisi wako kama kipepe, hivi kweli mtaweza na vitisho hivi katika karne hiiii?

Kweli aliye zoe vya kunyonga vya kuchinja hawezi.

Watoto wetu tutawaambia haya, wasikubali kuonewa hata kidogo na serikali ya ccm, na wawaambiae watoto wawatoto hayo.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,777
Likes
331
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,777 331 180
Wakati mwingine viongozi wetu ni vichekesho kwelikweli. Hivi kweli anaamini wataondoka mkutanoni wamuache mhutubiaji kwa hali ilivyo?

Kwa hiyo hata huko misikitini na makanisani wanakohamasishana nako waondoke wawaache mashehe na mapdre peke yao?

Hili jambo dogo kiasi hiki tunashindwa kulimaliza kweli? Nchimbi tafuta njia nyingine za kumaliza huu mgogoro, vinginevyo utaonekana kituko.
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
Hawa jamaa huwa wanadhani wananchi ni wajinga wa kutupwa, wanawadanganya wana Mtwara eti wajue kuna watu wapo behind mzozo. Hakuna watu siku hizi wameelimika. kama serikali inaweza kamata ujumbe mfupi mbona magaidi , mafisadi hamuwakamati? MMMmmmmm Tanzania hii mtu waweza kufa CCM ikiendelea madarakani
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
Wakati mwingine viongozi wetu ni vichekesho kwelikweli. Hivi kweli anaamini wataondoka mkutanoni wamuache mhutubiaji kwa hali ilivyo?

Kwa hiyo hata huko misikitini na makanisani wanakohamasishana nako waondoke wawaache mashehe na mapdre peke yao?

Hili jambo dogo kiasi hiki tunashindwa kulimaliza kweli? Nchimbi tafuta njia nyingine za kumaliza huu mgogoro, vinginevyo utaonekana kituko.
akili ndo imeishia hapo, mshauri mkuu Mwigulu nchemba unategemea nini?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Wanadanganyana hao, nchi ipo makini kuliko wanavyofikiri wao
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Hatua za kisheria zichukuliwe kwa hao wanaochochea ujinga huo
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Huyu huwa ana tabia ya kuleta mambo ya utoto kwenye mambo serious. Tangu aliposema eti hawezi kupatikana waziri mwingne kama yeye huwa namwona he is not serious in anything. Coupled with alivyokuwa anajibu hoja wakati anawasilisha hotuba yake huwa namwacha kama alivyo.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Rasilimali zilizopo tanznia ni za wote
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
the government must think twice and not judging through false own plans that they created to makes people to afraid of government.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,241 280
Hii spinning ya kitoto kwa vyovyote ni serekali yenyewe inatafuta sababu na huruma.

Yani wanajijambisha halafu wanajipiga finga wenyewe!
 
E

ericmzee

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
100
Likes
6
Points
35
E

ericmzee

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
100 6 35
Huyu huwa ana tabia ya kuleta mambo ya utoto kwenye mambo serious. Tangu aliposema eti hawezi kupatikana waziri mwingne kama yeye huwa namwona he is not serious in anything. Coupled with alivyokuwa anajibu hoja wakati anawasilisha hotuba yake huwa namwacha kama alivyo.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Hata mm alini-bore sana wakati anajibu maswali pale bungeni wkt wa budjet yake, alikuwa anajibu kwa dharau sana.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Ccm bana jitu laajabu sana!
 
B

Bill Jose Kin

New Member
Joined
May 9, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

Bill Jose Kin

New Member
Joined May 9, 2013
2 0 0
Nchi hii ina matatizo mengi sana! Siamini huyu Nchimbi ni Dr wa nini? Kama Doctor of Philosophy, alifundishwa nini? Anashindwa kufikiri? Why? Anashindwa kufanya upembuzi wa kina, nini sababu ya matatizo hayo? Watanzania tumechoka siasa za katuni. Tunataka siasa inayoleta tija kwa watanzania. Vitisho haisaidii na ni dalili ya Serikali kuporomoka!

Nashangaa Polisi tunawapa mishahara wenyewe kupitia kodi zetu! Tunawanaunulia nguo na vifaa vya kazi halafu wanatuua sisi waajiri wao, mwananchi. This is totally shit!
 
LEO VII

LEO VII

Senior Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
118
Likes
2
Points
0
LEO VII

LEO VII

Senior Member
Joined Feb 7, 2013
118 2 0
''Nchimbi hana uwezo sawa na nafasi aliopewa, hapo hakuna mjadala. jamaa ana dharau wakati hana shule (contents za kichwani na sio vyeti) au labda anatumia dharau kama ''Deffence mechanism''. Kwa wakati huu tanzania ilivyo kisiasa hatuitaji watu kama Nchimbi. wahusika wa mlipuko wa Arusha wamekamatwa? au Inelijensia porojo ipo kazini kung'oa watu kucha? Watanzania wamechoka sana na hakuna kitakachozuia machafuko hata ya nchi nzima endapo mbinu za kiintelijemsia makini za mataifa mumiani zikianza kutumika kwa lengo la kutugawa ili wacume koulaini. Serikali dhaifu ya JK ina kazi moja tu ya kutuepusha na janga hili. "KUJIUZULU''
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Yale yale ya hoja dhaifu.... eti andika 'wrong number.. '
naona wanataka kucheza na vichwa vya watu.. hakuna lolote kama hilo... hivi kwanini daima serikali ikiona hatari inajibu kwa weak arguments badala ya kutafuta arguments za kuridhisha?
Of course kusini kama sehemu nyingine ya Tzania watakuwa huru ikikita ile sera yetu ya majimbo.. kwa maandeleo ya nchi...na hili hakuna wa kulizuia iwe kwa vitisho kiasi gani...
Kusini, kaskazini, mashariki, magharibi vyote vitakuwa huru, na hakutakuwa na vitisho vyovyote kwa mtu au chombo chochote... kutakuwa tu na ushindani wa kimaendeleo kwa ajili ya kuiendeleza Tanzania yetu... Natamani kuiona hiyo siku.... na itakuja hiyo siku....
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Ndio ile CDm waliishtukia week kadhaa?Sasa CCM hawakuwa na plan B?
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044