"Ujivuni wa hela si mali kitu" J.Kikwete katika ubora wake

"Ujivuni wa hela si mali kitu" J.Kikwete katika ubora wake

Huyu jamaa simkubali kabisa ila nikikumbuka taarabu zake nataman niwe namwona akiongea.
- ukitaka kula na wewe ukubali kuliwa kidogo
- wanafunzi wa kike kupata mimba ni kiherehere chao.
- askari polis wapelelezi acheni kiherehere
 
Aliwekwa na watanzania na sio vinginevyo.hao mnaowasema walimuweka mna ushahidi gani?we don't entertain cheap gossips.
Tutakukumbuka mzazi kwa kuiacha nchi katika mikono safi na salama.

vipi zanzibar ni salama?
 
Ujivuni wa hela si mali kitu, utawalipa wachache kwa tamaa zao na wengine kwa njaa zao, lakini hutakinunua chama chote. Watawalipa wachache lakini hawatawanunua Watanzania wote na Watanzania wataamua.



Niwe labda kipofu! Ama niwe na chuki zangu binafsi au najihisi nimkamilifu sana siwezi kosea basi ndipo nishindwe kukusifia nakukutakia heri,fanaka na maisha mema Mh Rais mstaafu. Najuwa kwa namna moja au nyingine ulitukera wengi wetu. Hata hvyo umeyaishi maisha ya unabii ili neno litimilike. Your great president to us ever. Mim ni mkiristo na nimwanafunz wa Biblia. Labda niwakumbushe wa Tz juu ya nabii mmoja na masia Yesu kristo. Huyu alitoka juu lakini historia yake niyakushangaza sana. Alikuja kama mnyonge na Aliondoka kama mnyonge ktk njia ya ajabu sana, ila leo jina lake lina nguvu sana pita majina yote duniani. Mh Kikwete unyonge wako na upole wako umeiangusha miamba na majabali ndani ya Taifa hili na mwisho umetuletea kijana Magufuli. Ama kwa hakika wewe na wazee wote ktk chama ni tunu ya taifa letu kwa miaka elfu ijayo ikhwa viongoz wa sasa watazitambuwa alama za nyakati nakufanya mambo mema kwa Taifa. Mh Rais mstaafu hata kama ndimi elfu zitakejeli kaz yako basi mawe na majabal yatasifu kaz zako pamoja na watanzania wote wenye mapenz mema na taifa hili. Kusema ukweli namdharau mtu asie kubal ukweli hata pale ukweli upo wazi ktk macho yakibinadam. Hongera sana Rais wetu na usichoke kuja kwetu nakutupa mahusia yako. Mungu ibariki Tz na watu wake wote. Amin
 
Last edited by a moderator:
Usituletee mtu huyo tunataka tumsahau haraka, hapo anazungumza unafiki mtupu, ni nani asiyejua kuwa Kikwete kawekwa madarakani na Lowassa na Rostam Aziz

Acha kututukana wtz tuliomchagua Kikwete unatokosea adabu yaani wtz zaidi ya milioni 6 tuliomchagua kikwete ww hutuoni unaona kura 2 tu za luwasa na
rostom?
Kama wao wanauwezo wa kiweka rais wa tz wamtakae wameshindwa nini kujiweka wenyewe?
 
Niwe labda kipofu! Ama niwe na chuki zangu binafsi au najihisi nimkamilifu sana siwezi kosea basi ndipo nishindwe kukusifia nakukutakia heri,fanaka na maisha mema Mh Rais mstaafu. Najuwa kwa namna moja au nyingine ulitukera wengi wetu. Hata hvyo umeyaishi maisha ya unabii ili neno litimilike. Your great president to us ever. Mim ni mkiristo na nimwanafunz wa Biblia. Labda niwakumbushe wa Tz juu ya nabii mmoja na masia Yesu kristo. Huyu alitoka juu lakini historia yake niyakushangaza sana. Alikuja kama mnyonge na Aliondoka kama mnyonge ktk njia ya ajabu sana, ila leo jina lake lina nguvu sana pita majina yote duniani. Mh Kikwete unyonge wako na upole wako umeiangusha miamba na majabali ndani ya Taifa hili na mwisho umetuletea kijana Magufuli. Ama kwa hakika wewe na wazee wote ktk chama ni tunu ya taifa letu kwa miaka elfu ijayo ikhwa viongoz wa sasa watazitambuwa alama za nyakati nakufanya mambo mema kwa Taifa. Mh Rais mstaafu hata kama ndimi elfu zitakejeli kaz yako basi mawe na majabal yatasifu kaz zako pamoja na watanzania wote wenye mapenz mema na taifa hili. Kusema ukweli namdharau mtu asie kubal ukweli hata pale ukweli upo wazi ktk macho yakibinadam. Hongera sana Rais wetu na usichoke kuja kwetu nakutupa mahusia yako. Mungu ibariki Tz na watu wake wote. Amin

Mkuu wakristo sio wanafki namna hii hizi ni sifa za kizamani yan sijui lini watanzania tutakuwa na akili timamu upopompo tuuuuu umefubaa.by the way nadhani ww Uko chuo cha mama lwakatare pale mikocheni. Thts why
 
Kule Uingereza alipokufa nadhani Mrs Thatcher, waziri mkuu mstaafu, jamii ya waingereza ilishangilia sana
 
Ndivyo mlivuokuwa mnadanganyana saaa imekuaje wameshindwa kujiweka? Jk alikuwa ni chaguo no.mbili la Mwl Nyerere ndio maana aliruhusu aingie mpaka tatu bora waliokuwa hawatakiwi ni kina Lowassa na Mzee Malecela na walikatwa na kamati kuu hata kwny NEC majina yao hayakurudi, Mkapa aliagizwa Amuweke Foreign affairs ili asichafuke kisiasa akipewa Wizara za mambo mengine kama kina Iddi Simba na Prof Simon Mbilinyi ndi maana hata report zankina Paul Sozigwa za kumchafua jk zilipuuzwa na Mzee Mkapa na hata Kwny Mkutano Mkuu alipigiwa debe na Mkapa Mwnywe, Lowassa alijipenyeza kwny Nyota ya jk kama kawaida ya kupenda kutembelea nyota za wengine sasa anatembelea ya Ukawa. Lowassa alikuwa Mwnykt wa Kamoen za Rais jk kama alivyokuwa Orof Baregu kwa Chadema au Mh.Mazrui kwa Maalim Seif.

..ulikutana wapi na Nyerere akakwambia jk alikua namba mbili?!
 
Back
Top Bottom