Ujio mpya wa Inspector Haroun, the true legendary bongo flavorer

Ujio mpya wa Inspector Haroun, the true legendary bongo flavorer

Kuna nyimbo imetoka juzi tu haijamaliza hata wiki mbili Yupo Inspector,Juma Nature, Soggy Doggy, Summa G na Hammer Q nyimbo inaitwa wakali wa hizi kazi nimeisikiliza nafikiri ni ya kawaida sana hii hapa Wakali wa hizi kazi[
 
Jamaa lazima kuna mistari ya kusifia MSOSI na MADEMU,,,,hana tofauti na Temba
 
Kwao obey ostabei masaki binti huyu mtanashati!..binti mtanashati kwao obei ostabei masaki!!..anafosi fina mwisho wa siki anachoimba kinabaki kukosa maana. Huo ndio udhaifu wake na sio sifa zake kama unavyojaribu kumtetea huyo jamaa
..hamtetei isipokuwa na yeye anafurahishwa na jinsi mzee mzima anavyotumia ujanja wa lugha kutengeneza music...ila kwnye wimbo si maneno tu yanayoimbwa ndo yanayonogenesha wimbo hata sauti pia vilevile..mfano.Wimbo wa Pig black.'Nini mnataka' mie naupenda sana na ukiniuliza ni nini hasa ujumbe wake sitaweza kukufafanulia.Ninachokipenda ni flowing style tu..ni mtazamo wangu tu lakini.
 
Kuna nyimbo imetoka juzi tu haijamaliza hata wiki mbili Yupo Inspector,Juma Nature, Soggy Doggy, Summa G na Hammer Q nyimbo inaitwa wakali wa hizi kazi nimeisikiliza nafikiri ni ya kawaida sana hii hapa Wakali wa hizi kazi[

Tatizo la babu ni kumshirikisha loser kama soggy dog ama hamma q! Hebu niambieni kati ya soggy na ulamaa nani zaidi? Bora hata sugu! Babu anaamini sana the spirit of origin ndo maana hapigi hatua! Ni kama series ya the originals baada ya vampire diaries si mnaona yanayompata Klaus?
 

100.
~
Kwao obey ostabei masaki binti huyu mtanashati!..binti mtanashati kwao obei ostabei masaki!!..anafosi fina mwisho wa siki anachoimba kinabaki kukosa maana. Huo ndio udhaifu wake na sio sifa zake kama unavyojaribu kumtetea huyo jamaa
Haaaa ni style tu ya kuchangamsha wimbo na kutoa ujumbe wa watu wote,kwa miaka ile obei na masaki ndio palikuwa pa wa kishua angetaja obei tu peke yake ina maana watu wa masaki wangeona kawadharau ndio maana akataja kote
~
Mkuu wewe kweli mdau wa Bongo fleva ya Ukweli nimekukubali.

100.
~
 
..hamtetei isipokuwa na yeye anafurahishwa na jinsi mzee mzima anavyotumia ujanja wa lugha kutengeneza music...ila kwnye wimbo si maneno tu yanayoimbwa ndo yanayonogenesha wimbo hata sauti pia vilevile..mfano.Wimbo wa Pig black.'Nini mnataka' mie naupenda sana na ukiniuliza ni nini hasa ujumbe wake sitaweza kukufafanulia.Ninachokipenda ni flowing style tu..ni mtazamo wangu tu lakini.

Yap true dat,pig black mtu wa flavor hata wimbo alioimba na mr blue "Nafanya nini" na wenyewe una flavor tupu.
 
Temba lazima azungumzie na ngono

Jamaa lazima kuna mistari ya kusifia MSOSI na MADEMU,,,,hana tofauti na Temba



~
•Kwenye friji friza vimiminika vya kumwagililu mpaka kusaza weee
•Mambo ya msosi kwa kwao ndio usiseme koronya maini maini na vyapati vyapati
•msosi wa draft mboga saba kujisevia kwetu ngangali dona bamia.
•Weka tomato,kachumbali na pilipili kwa mbali
•Muda ulivyofika na umeme si ndio ukakatika utafikiri tanesko walijua kwamba leo ntaua,umeme ulivyorudi tulikuwa tumechoka nyakanyaka,sikumpiga single.
•lete nicheke nifanye makeke,unasikia inavyokuingia unasikia inavyokuingia?
 
Tatizo la babu ni kumshirikisha loser kama soggy dog ama hamma q! Hebu niambieni kati ya soggy na ulamaa nani zaidi? Bora hata sugu! Babu anaamini sana the spirit of origin ndo maana hapigi hatua! Ni kama series ya the originals baada ya vampire diaries si mnaona yanayompata Klaus?

Hii Nyimbo Siyo ya Inspector peke hii ni Project ya jamaa wanajiita Way back Entertainement Lengo lao ni kuwakusanya wakongwe na kuwapeleka Studio kurekodi na baadae wataanza kufanya matamasha kwa hawa wameamza nadhani kuna wakongwe wengine watafuata
 
Kwa habari nilizozipata ni kuwa the lion king, Mr. Never give up, babuu, anajiandaa kulipua makitu baada ya kuwaachia wabana pua akitaka kuona uwezo wa wabwataji! You get to love this legendary!

Anakuja na vionjo vipyaaa huku akipqnga kuwashirikisha manyang'au wwnaotisha kama kiroboto, afande na professor Jay!

Welcome back true king!

Hutaki unaacha.

Kwangu Pakavu.

Duuh, I swear sijaelewa hata kitu kimoja hapa, nimechungulia baada kuona something "Inspector Haroun" ...Chinese language or ?
 
Jamaa ana style yake ya kusema neno moja hata mara nne katika misemo mingine:~
1."Goto limekata,mapene yamecheua",goto na mapene ni kitu kimoja-pesa
2.Anabonga ngeli,anabwaga ung'eng'e kilatini spanich frech hapo ndio chenye,ngeli na ung'eng'e ni kitu kimoja-kiingereza
3.Beef,cow,kitimoto pork,kitimoto na pork ni kitu kimoja-nyama ya nguruwe
4.Mara vikaanza viboko,bakora,stick michalazo denti akiguna kidogo ticha ndio anatilia mkazoo weee,viboko,bakora,stick,michalazo yote yana maana moja yani fimbo
5.Kajazia haja kubwa,bambataa,taarabu anayo,yani maneno yote hayo yana maana moja ya mkia wa kondoo
6.Mtoto natural color,chotara,mweusi mng'avu ng'avu maji ya kunde kaenda hewani sekunde,uso soft usio chunusi,demu huyo mmoja lakini chotara,maji ya kunde,mweusi,mng'avu ng'avu jamaa anajaribu kumuelezea binti katika angle zote.
7.Makostimetiks,vipodozi na vibwagayose.
8.Chechela segedansi nondo gereza inside ndete lupango kunapotekeza,yani mistali yote anazungumzia neno moja tu jela

~
Jamaa style yake imekaa poa sana ni sawa na temba lazima utasikia pilipili na kachumbali kwenye mistali yake.

inspector haroun kutoka unyamwezini sayari ya masss
nakupa shahada ya uvumilivu kwa wako utulivu
hnyu crazy i cant bilivu
nilipoanza kukutokea kukuzimikia
wanga walianza kupaka na tena kukanddiiiaa

acha harudi tena inspekta
 
Hii Nyimbo Siyo ya Inspector peke hii ni Project ya jamaa wanajiita Way back Entertainement Lengo lao ni kuwakusanya wakongwe na kuwapeleka Studio kurekodi na baadae wataanza kufanya matamasha kwa hawa wameamza nadhani kuna wakongwe wengine watafuata

cant wait yaani mi ntakua wa kwanza kuingia kwenye tamasha lao kwa hapa dsm
weeeeee
 
Haa me napenda ule wimbo wa binti kisuraa...

Wewe binti kisura, nakupenda kuliko kula
Mwenzio me nakutaaakaa...

Binti: Akaa, mwenzio me naogopa
Mpaka tukapime ngomaa
Halafu bado nasomaa...
 
inspector haroun kutoka unyamwezini sayari ya masss
nakupa shahada ya uvumilivu kwa wako utulivu
hnyu crazy i cant bilivu
nilipoanza kukutokea kukuzimikia
wanga walianza kupaka na tena kukanddiiiaa

acha harudi tena inspekta

Babu alitisha sana enzi zake ngoja tuone WAY BACK ENTERTAINMENT watakavyomrudisha.
 
inspector haroun kutoka unyamwezini sayari ya masss
nakupa shahada ya uvumilivu kwa wako utulivu
hnyu crazy i cant bilivu
nilipoanza kukutokea kukuzimikia
wanga walianza kupaka na tena kukanddiiiaa

acha harudi tena inspekta

Niko hapa na zay b tunamaliza kaazi..te teee! Babu kamtoa zay bee lkn yule demu akaja kuzingua
 
Babu alitisha sana enzi zake ngoja tuone WAY BACK ENTERTAINMENT watakavyomrudisha.

Nakumbuka wakati wanaanza gangwe walikua watatu karama na dogo mmoja hivi alikua anasoma sijui kapotelea wapi yule dogo
 
Duuh, I swear sijaelewa hata kitu kimoja hapa, nimechungulia baada kuona something "Inspector Haroun" ...Chinese language or ?

Utakuwa na problem maana ni ww tu ndo hujaelewa! Huwa najiuliza ingekuwaje kina pididy ama 2pac wangekuwa wwnakata viuno hahahahaha Kibaaaaa hahahaha unabana pua umekuwa binti? Jide mwenyewe hamaindi kubana pua! Babu anawaumiza vichwa eehhh? Tulia dawa iingie
 
Haa me napenda ule wimbo wa binti kisuraa...

Wewe binti kisura, nakupenda kuliko kula
Mwenzio me nakutaaakaa...

Binti: Akaa, mwenzio me naogopa
Mpaka tukapime ngomaa
Halafu bado nasomaa...

naipendaga sana iyo na ile asali wa moyo
 
Ni kama series ya the originals baada ya vampire diaries si mnaona yanayompata Klaus?

Kumbe na wewe mkuu ni mpenzi wa The Vampire Diaries? Klaus nilimuona ni mjanja sana ila kuja kugundua kuna mbabe wake nikamuona mizinguo. Bora ya kina Rebekah na Elijah.

Samahani wadau kwa kutoka nje ya mada.
 
Back
Top Bottom