Ujenzi wa Uwanja wa Uhuru

Ujenzi wa Uwanja wa Uhuru

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Posts
6,028
Reaction score
5,359
Wana JF mimi binafsi naona ujenzi wa Uwanja wa Uhuru ambao bado unaendelea mpaka sasa japo kwa taratibu si wamuhimu sana. Kiukweli huwezi boresha viwanja viwili ambavyo vimepakana hapa nazungumzia Taifa na Uhuru wakati viwanja vingine ni vibovu mpaka TFF inavifunga. Taifa nakubali ni uwanja ambao una hadhi ya kuwa wa Taifa na mpaka uwanja wa Uhuru ulipokuwa katika Standard yake ilikuwa inatosha kabisa. Kilio changu ni kwamba gharama ambazo zinatumika kufanya matengenezo pale Uhuru basi zingetumika kukarabati viwanja vingine mikoani. Mikoa kama Arusha, Morogoro, Mbeya, Mwanza, Dodoma nk.. kuna viwanja ambavyo vikikarabatiwa nchi itakuwa na viwanja vingi vizuri na ambavyo vitasaidia kukuza soka nchini. TFF na CCM (inamiliki viwanja) jamani wekeni hata nyasi za bandia viwanja vya mikoani hayo ya majukwaa baadae. Ukiboresha viwanja hata mapato uwanjani yanaongezeka kwasababu watu wengi pia huvutiwa na mazingira. Mfano uwanja wa Taifa wengine hawendi kuangalia mpira bali hata jinsi uwanja ulivyo nk.
Mwana JF unasemaje kuhusu hilo?
 
. TFF na CCM (inamiliki viwanja) jamani wekeni hata nyasi za bandia viwanja vya mikoani hayo ya majukwaa baadae.

Tatizo ni kwamba mtafikiri kua ndio malishio mapya ya ng'ombe na mbuzi zenu!
 
Nasema hivi viwanja vizuri kama ule wa taifa vinatakiwa kujengwa hapa nchini kwenye mikoa ya
mbeya
dodoma
arusha
mwanza
tanga
morogoro
kilimanjaro na
songea
 
Nasema hivi viwanja vizuri kama ule wa taifa vinatakiwa kujengwa hapa nchini kwenye mikoa ya
mbeya
dodoma
arusha
mwanza
tanga
morogoro
kilimanjaro na
songea

Kwa style hiyo hata AFCON inawezekana kabisa hapa kwetu.
 
Kwa style hiyo hata AFCON inawezekana kabisa hapa kwetu.

Najua tukifanya hivyo basi tutakuwa tumeongeza chachu na hamasa ya michezo nchini kwetu
Lakini pia tutakuwa radhi kupeleka mechi kubwakubwa za kitaifa kwenye mikoa hii na kwa kufanya hivyo hamasa ya michezo itakuwa juu tutakuza vipaji kwa kiwango cha juu kabisa
 
Back
Top Bottom