Chabrymar de handxome
New Member
- Jun 26, 2018
- 4
- 3
Tunauza SABUNI ZA KUNAWIA MIKONO (handwash),za KUOGEA , SANITIZER, SABUNI ZA MICHE ZA KUFULIA na SHAMPOOO Tunapatikana Kariakooo daresalaam .mikoani tunatuma kwa order ya jumla ....whatsaap 0627933236 au 0784395516..KARIBUNISabuni za mche boksi 45,000 1800
Sabuni za kunawia (hand wash)21,600 1800
Sabuni za kuogea 43,200 @600
Sent using Jamii Forums mobile app
Sabuni za kunawia (hand wash)21,600 1800
Sabuni za kuogea 43,200 @600
Sent using Jamii Forums mobile app