Uhuru Kenyatta is leading Raila Odinga by 98.2%


Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,523
Likes
1,442
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,523 1,442 280
KENYA VOTES 2017:
The election that never was OR was it?
With the tallying of votes underway, Uhuru Kenyatta is leading Raila Odinga by 98.2% to 01.1%. Who voted for Raila?
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
9,160
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 9,160 280
Ha ha ha ha ha! Ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ha ha ha! Typical African politics.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,151
Likes
23,388
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,151 23,388 280
Dadeki,ushindi wa katrina
 
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
2,993
Likes
2,868
Points
280
Joselela

Joselela

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
2,993 2,868 280
Maybe it's 88.2% against 11.1%
OR
98.2% against 1.1%

And the rest zenyewe zimeharibika!!!
 
I

inyele

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
597
Likes
311
Points
80
I

inyele

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
597 311 80
Maybe it's 88.2% against 11.1%
OR
98.2% against 1.1%

And the rest zenyewe zimeharibika!!!
The rest tusiseme zmeharibika kwani kuna wagombea wengine wamezigawana hizo
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,764
Likes
859
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,764 859 280
Na zitapanda zifike 109% kwa 13.04%
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,141
Likes
9,788
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,141 9,788 280
Wakati mwingine kususia hakuna tija...
Raila angemuuliza kwanza Maalim aliposusia nini kiliendelea....
Sasa angeshiriki ingesaidia nini labda?
Chaguzi zetu washindi wanajulikana kabla ya uchaguzi, watawala wanaandaa uchaguzi kwakua ni matakwa ya katiba, wanaandaa namna ya kushinda iwe kwa nguvu au kwa wizi na uchaguzi ukiisha wanafanya sherehe za kujipongeza

Hii ni sawa na kujitekenya na kucheka mwenyewe.

Yule wa UG anakomaa kubadilisha katiba, yule wa Rwanda nae anahakikisha katiba inamruhusu kuongoza mwanzo mwisho, na mpinzani anayejitokeza anamtia shida mpaka wengine waogope kujitokeza, kule kwa Mugabe anajitahidi anaongoza mpaka anaingia kabulini, Kule kwa Nkurunziza ni vichekesho tupu.

Bara la Africa ni aibu tupu unaweza kuhisi sisi wote ni wehu
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907