Uhuni unaoendelea Uwanja Wa Taifa Jamal Malinzi Uko wapi?


Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,919
Likes
7,543
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,919 7,543 280
Mod Haya ni malalamiko ya wananchi usitoe huu uzi.

Nimefika hapa uwanja wa Taifa kushuhudia mechi kati ya Yanga na JKU,
Cha ajabu watu wamefika kwa wingi tiketi watu wamenunua kupitia Selcom lakini cha ajabu mitambo haifanyi kazi na watu wanaekekea kudhulumiwa pesa zao.
Kinachosikitisha na kuonyesha uhuni wa hali ya juu ni kwamba, mtu akilipia hii mechi kupitia mtandao wa Simu mechi iliyooorodheshwa ni Yanga vs JKT Ruvu wakati mechi inayochezwa ni Yanga na JKU, hii ni ajabu sana kuwadanganya watu na hii inatia wasiwasi kuwa huu ni mpango wa makusudi wa kuwaibia Watu.
Mimi Binafsi nimelipia Kiingilio kwa kulipia VIP lakini cha ajabu hakuna lango lolote ambapo watu wa VIP wanapita leo.
Machine zote za kuingilia getini zimezimwa na hazifanyi kazi kabisa.
Ndugu Malinzi, Je ni kwa nini malalamiko ya wananchi juu ya Kuingia mpirani hamyatatui?. Je mnafanya hivi makusudi ili kuionyesha serikali kuwa Tiketi za kielectronic hazifai ili turudi mfumo uleule wa Zamani ambapo wajanna wachache walikuwa wanapiga hela?
Ninaona kwa Wazi kabisa kuwa watu wanajaribu Kumhujumu Waziri Mkuu kwa kuweka vigingi vingi ili zoezi la tiketi za kielectronic zifeli.
Kwa haya yaliyotokea katila mechi hii ya Yanga na JKU ni ubabaishaji, dhulma na uonevu wa hali ya juu kwa wananchi ambao wamenunua tiketi zao kielectronic halafu washindwe kuingia ndani.
Naiomba serikali kupitia wizara ya michezo ichunguze jambo hili, na iwawajibishe wahuni wote waliosababisha sintofahamu katika mechi hii
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
wewe sema tatizo hapo ni umeibiwa JKU nani angekuja / mbona hutumii akili ? na kuhujumiwa kwa MP kunatokea wapi ? acha unafiki na uzandiki kaa kimya
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Likes
471
Points
180
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 471 180
Wapo busy kuibeba timu fulani mengine yote wanasahau.
 
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
573
Likes
412
Points
80
Age
49
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
573 412 80
Dah kaka nimeingia kwa mbinde
 
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
2,493
Likes
1,105
Points
280
K

Konaball

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
2,493 1,105 280
Mechi hii TFF aiwahusu na uwanja ni mall ya wizara tuangalie lawama zingine tupunguze tusiwe watu wa kukariri kila kitu TFF
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,111
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,111 280
Matokeo vipi aisee?
 
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,974
Likes
471
Points
180
N

Ngarna

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,974 471 180
Yanga kapigwa 2.Hamna cha mkata umeme wala mkata maji.Mpira mbovu kazi sifa za magazeti.
 

Forum statistics

Threads 1,274,107
Members 490,586
Posts 30,501,243