mgonjwa JF-Expert Member Joined Dec 2, 2013 Posts 514 Reaction score 223 Dec 4, 2013 #1 Jamani mimi ni nauliza hivi wale waliochagulia kujiunga na idara ya uhamiaji vp washaenda depo ..
L lazima ukae JF-Expert Member Joined May 15, 2013 Posts 791 Reaction score 417 Dec 4, 2013 #2 mgonjwa said: Jamani mimi ni nauliza hivi wale waliochagulia kujiunga na idara ya uhamiaji vp washaenda depo .. Click to expand... Nimekuja mbio nikajua kitu gani kumbe ni kuhama hama...ngoja nisepe
mgonjwa said: Jamani mimi ni nauliza hivi wale waliochagulia kujiunga na idara ya uhamiaji vp washaenda depo .. Click to expand... Nimekuja mbio nikajua kitu gani kumbe ni kuhama hama...ngoja nisepe
Pakanyau Member Joined Jan 4, 2008 Posts 45 Reaction score 2 Dec 4, 2013 #3 Mleta uzi nawe mbona una mambo mapana hivyo?
prakatatumba JF-Expert Member Joined Oct 17, 2011 Posts 1,328 Reaction score 192 Dec 4, 2013 #4 mgonjwa said: Jamani mimi ni nauliza hivi wale waliochagulia kujiunga na idara ya uhamiaji vp washaenda depo .. Click to expand... Waliingia depo CCP pamoja na polisi na wamehitimu pamoja na hawa polisi walioajiriwa 26/07/2013. Futa hii link usome www.wavuti.com/4/post/2013/07/askari-wapya-wahitimu-mafunzo-ccp-moshi.html
mgonjwa said: Jamani mimi ni nauliza hivi wale waliochagulia kujiunga na idara ya uhamiaji vp washaenda depo .. Click to expand... Waliingia depo CCP pamoja na polisi na wamehitimu pamoja na hawa polisi walioajiriwa 26/07/2013. Futa hii link usome www.wavuti.com/4/post/2013/07/askari-wapya-wahitimu-mafunzo-ccp-moshi.html
mgonjwa JF-Expert Member Joined Dec 2, 2013 Posts 514 Reaction score 223 Dec 5, 2013 Thread starter #5 Interview ilikua mwezi wa tano naona mdau si depo hiyo kk au siku dep mwezi mmoja
Mad Max JF-Expert Member Joined Oct 21, 2010 Posts 34,553 Reaction score 100,685 Dec 5, 2013 #6 Brother watchout your title...
Kennedy Platinum Member Joined Dec 28, 2011 Posts 62,167 Reaction score 75,654 Dec 5, 2013 #7 Jitahidi kufanya masahihisho ya kichwa cha habari ili usiwakwaze watu Mkuu hasa unasema"UHAMIAJI MPYA" Watu wengi wanajua ni nafasi mpya zimetangazwa sasa hivi.
Jitahidi kufanya masahihisho ya kichwa cha habari ili usiwakwaze watu Mkuu hasa unasema"UHAMIAJI MPYA" Watu wengi wanajua ni nafasi mpya zimetangazwa sasa hivi.
Emma Lukosi JF-Expert Member Joined Jul 22, 2009 Posts 929 Reaction score 149 Dec 5, 2013 #8 Acha use.nge
N Ngalibah Member Joined Nov 21, 2013 Posts 36 Reaction score 3 Dec 5, 2013 #9 Huna Mjomba uhamiaji nani akuchukue
amaizing JF-Expert Member Joined May 3, 2013 Posts 3,616 Reaction score 12,398 Dec 5, 2013 #10 umeniharibia mood asubuh sana na title yako.