Ugumu wa maisha unasababishwa na nini?

James alamba

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
216
250
Tuondoe tofauti za uchama wetu na siasi pia...Embu tuambizane ukweli ugumu wa maisha unasababishwa na nini?
 

Jimmy George

JF-Expert Member
Nov 28, 2016
1,738
2,000
Hela zimebanwa na serikali fedha zimepelekwa kwenye miradi ya maendeleo na siyo kwenye matumizi ya kawaida na ndiyo maana mzunguko wa fedha mtaani ni mdogo
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,627
2,000
Tuondoe tofauti za uchama wetu na siasi pia...Embu tuambizane ukweli ugumu wa maisha unasababishwa na nini?
Ilo swali wanatakiwa watujibu CCM kwani wao c ndo wameng'a ng'ania kutuongoza,Mwenyekiti wa chama tawala ndo wakujibu ilo swali
 

cumins

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
979
500
Mimi nilisema ngoja sikukuu tu ipite, wataanza maisha magumu, nchi inakwenda gizani.
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,264
2,000
Tuondoe tofauti za uchama wetu na siasi pia...Embu tuambizane ukweli ugumu wa maisha unasababishwa na nini?
Ugumu wa maisha umetokana na mazoea ya kuishi kwa kupiga deal badala ya kubajeti kipato chetu halali; kwa hiyo basi kwa sababu mfereji huo umekatwa, hicho kipato cha upigaji hakuna tunajikuta tunapata ugumu kuishi kwa bajeti ya vipato vyetu halali!
Ni hali ya mpito tu lakini tufanye kazi na kujifunza kuishi ndani ya wigo wa vipato vyetu halali, zama za kupiga dili sio awamu hii.
 

James alamba

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
216
250
Ugumu wa maisha umetokana na mazoea ya kuishi kwa kupiga deal badala ya kubajeti kipato chetu halali; kwa hiyo basi kwa sababu mfereji huo umekatwa, hicho kipato cha upigaji hakuna tunajikuta tunapata ugumu kuishi kwa bajeti ya vipato vyetu halali!
Ni hali ya mpito tu lakini tufanye kazi na kujifunza kuishi ndani ya wigo wa vipato vyetu halali, zama za kupiga dili sio awamu hii.
Asante
 
  • Thanks
Reactions: MTK

cmb eazy

New Member
Dec 12, 2016
4
20
unasababishwa na kuendeleza matumizi yaleyale ya kipind kile cha dili wakat nyakat zishachenji
 

shiiiii

Senior Member
Nov 26, 2016
124
225
Huu ni mwendelezo wa lini akili na asili ya kuishi vitakaa pamoja, hakuna maisha ya mteremko kwa sasa , tupange malengo, mapato na matumizi kwa uadilifu mkubwa ponda Mali kufa kwaja ni hataree!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom