Ugonjwa Wa PID

Asclepius

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
695
1,000
Pelvic Inflammatory Disease.... For detail Google utajua causes, effects na treatment

Sio kila mtu ataelewa google na information kama hizi mara nyingi zinahitaji kuelezwa kwa lugha nyepesi itayoeleweka kwa Mwananchi wa kawaida


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

faraji 95

Member
Feb 17, 2019
19
45
Habar, naomba kufahamishwa PID ni ugonjwa gani, unasababishwa na nn?

Sent using Jamii Forums mobile app

Pelvic Inflammatory Disease au PID ni moja ya ugonjwa wa zinaa unaosababishwa na bacteria kama Chlamydia trachomatis Neisseria gonorrhoeae

maambukizi hutokea kwenye pelvic kwenda hadi katika mji wa mimba,mirija ya follapiani na katika ovari

dalili zake ni maumivu ya tumbo chini ya kitovu, maumivu wakati wa kukojoa,maumivu wakati wa tendo la ndoa,kutokwa na uchafu katika uke, muda mwingine kichefu chefu na kupelekea kutapika

TIBA Cefixime 400mg kila baada ya masaa 6
Doxycycline 100mg kila baada ya masaa 12
Metronidazole 400mg kila baada ya masaa 12

ANGALIZO:
Doxycycline na Metronidazole hatumpi mama mjamzito

mwisho Fata ushauri wa Daktari Asante
 

warthog gun

JF-Expert Member
Aug 9, 2018
1,468
2,000
Habar, naomba kufahamishwa PID ni ugonjwa gani, unasababishwa na nn?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa ufupi ni ugonjwa/magonjwa yatokanayo na kujamiiana na mtu haswa kwa mwanamke anakuwa amekaa nayo kwa kipindi kirefu bila kupata matibabu.

Na ukiambiwa una PID ina maana ugonjwa umefikia hatua ambayo ni mbaya na unaweza ukakusababishia ugumba, so inatakiwa kutibu mapema.

NB: PID 99.9% huwapata wanawake.
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,153
2,000
sio asilimia 99.9% tu ni 100%
Kwa ufupi ni ugonjwa/magonjwa yatokanayo na kujamiiana na mtu haswa kwa mwanamke anakuwa amekaa nayo kwa kipindi kirefu bila kupata matibabu.

Na ukiambiwa una PID ina maana ugonjwa umefikia hatua ambayo ni mbaya na unaweza ukakusababishia ugumba, so inatakiwa kutibu mapema.

NB: PID 99.9% huwapata wanawake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom