Ugonjwa unaokata uume


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,158
Likes
40,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,158 40,573 280
Nasikia kuna ugonjwa wa zinaa unaokata uume.
Je ugonjwa huo ni ugonjwa gani?
Dalili zake zikoje?
Uume hukatika baada ya muda gani?
Tiba yake ni nini?
Je wanawake wanaathirika vipi na ugonjwa huu?
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,289
Likes
1,756
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,289 1,756 280
Nasikia kuna ugonjwa wa zinaa unaokata uume.
Je ugonjwa huo ni ugonjwa gani?
Dalili zake zikoje?
Uume hukatika baada ya muda gani?
Tiba yake ni nini?
Je wanawake wanaathirika vipi na ugonjwa huu?
Hakuna kaUgonjwa hako kanakokata Dhakari wewe tibwilika tu na hako kaMilioni kamoja ka kizibo au ni $1,000,000.00
au umeingilia makoloni ya watu nini Bujibuji?

Wana JF wenzangu napenda nishiriki nanyi furaha niliyonayo.
Kuanzia leo nimeingia kwenye ulimwengu wa watu wenye pesa nyingi, mamilionea.
Nimeshinda shilingi milioni moja kwenye shindano la fungua kizibo na ushinde.
karibuni sana
 
Wapoti

Wapoti

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
2,820
Likes
433
Points
180
Wapoti

Wapoti

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
2,820 433 180
Nasikia kuna ugonjwa wa zinaa unaokata uume.
Je ugonjwa huo ni ugonjwa gani?
Dalili zake zikoje?
Uume hukatika baada ya muda gani?
Tiba yake ni nini?
Je wanawake wanaathirika vipi na ugonjwa huu?
Eeeeeheeeee kama unasababishwa na ngono mmekwisha wanaume
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,158
Likes
40,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,158 40,573 280
Hakuna kaUgonjwa hako kanakokata Dhakari wewe tibwilika tu na hako kaMilioni kamoja ka kizibo au ni $1,000,000.00
au umeingilia makoloni ya watu nini Bujibuji?
Halafu nilikuwa silifahamu jina lako la ukoo, kumbe unaitwa Ukwaju bin Asali??
Sipati picha ya ladha yake, ngoja tumuulize MziziMkavu inatibu nini?
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,019
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,019 5,336 280
kukatika...?
 
General8

General8

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
954
Likes
152
Points
60
General8

General8

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
954 152 60
du kama hili gonjwa lipo, sipati picha itakuwaje,
goja niendelee kufikiria
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Duh hiyo nilionaga zamani kidogo ilikuwa 98 kwenye cinema wanauita pangusa, unatisha sana huu ugonjwa
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,779
Likes
10,205
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,779 10,205 280
He! Ukiskia janga ndo hili.
 

Forum statistics

Threads 1,273,231
Members 490,323
Posts 30,474,446